Rais wa Ethiopia kutembelea Tanzania kwa ziara ya siku moja

Tzmzalendo og

JF-Expert Member
Dec 30, 2018
321
250
Je ataweza kutuambia kwa nini raia zake wengi wanakamatwa kama wahamiaji haramu tena wana-risk maisha yao kwa kusafirishwa katika njia hatarishi na maisha yao?
Maisha ya mtu mmoja mmoja yana thamani kuliko siasa chafu za kukandamiza watu na maendeleo yasiyoakisi hali za watu.
Ethiopia or Somalia 🤔 au umeona vibaya? Mie sisikiag wa Ethiopia wakikamatwa sana, n normal tuu
 

The Khoisan

JF-Expert Member
Jun 5, 2007
13,515
2,000
Hata hamuwezi kufikiri. Dodoma ikulu bado ujenzi unaendelea huenda amepisha ujenzi halafu Chato sio mahali pa kawaida kwa sasa ni nyumbani kwa rais wa jamhuri na ni sehemu ya jamhuri ya muungano wa Tanzania.

Kama mtu roho inauma gombea urais ukipata utaona kama mtu atakukataza kwenda kwenu hasa kama mama yako ni mgonjwa.
Kwa hiyo akiwa Chato huwa anafanya hivyo kuisha ujenzi Siyo....!!
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
6,427
2,000
Mabavicha yalichobaki nacho kwa sasa ni kuipigia debe corona tu basi
Ushauri basi hata wabure ,waongelee wale mwewe wetu waliogeuka kuku na kubaki kutafuta windo ardhini,ili mambo yaende.Kama uumzalendo wa kweli,ila kama maslahi piga kimya.
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
110,209
2,000
Ushauri basi hata wabure ,waongelee wale mwewe wetu waliogeuka kuku na kubaki kutafuta windo ardhini,ili mambo yaende.Kama uumzalendo wa kweli,ila kama maslahi piga kimya.
Huyo ni mpigania tumbo lake tu kila kukicha anajipendekeza ili angalau apate kauteuzi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom