Rais wa Ethiopia kutembelea Tanzania kwa ziara ya siku moja

kmbwembwe

JF-Expert Member
Aug 16, 2012
7,238
2,000
Ndio makao makuu ya shughuli za kiserikali kwa sasa.
Hata hamuwezi kufikiri. Dodoma ikulu bado ujenzi unaendelea huenda amepisha ujenzi halafu Chato sio mahali pa kawaida kwa sasa ni nyumbani kwa rais wa jamhuri na ni sehemu ya jamhuri ya muungano wa Tanzania.

Kama mtu roho inauma gombea urais ukipata utaona kama mtu atakukataza kwenda kwenu hasa kama mama yako ni mgonjwa.
 

wa kupuliza

JF-Expert Member
Jun 15, 2012
4,468
2,000
Hata hamuwezi kufikiri. Dodoma ikulu bado ujenzi unaendelea huenda amepisha ujenzi halafu chato sio mahali pa kawaida kwa sasa ni nyumbani kwa rais wa jamhuri na ni sehemu ya jamhuri ya muungano wa tanzania. Kama mtu roho inauma gombea urais ukipata utaona kama mtu atakukataza kwenda kwenu hasa kama mama yako ni mgonjwa.

Nasema uongo ndg zanguuuuuuuu?
 

Vumilika

JF-Expert Member
Mar 5, 2017
959
1,000
Rais huyo wa nchi ya Ethiopia Mheshimiwa Sahle Work Zewde atawasili nchini kesho Januari 25, 2021 kwa ziara rasmi ya Kiserikali ya siku moja

Taarifa kwa mujibu wa Waziri Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki Profesa Palamagamba Kabudi
Je ataweza kutuambia kwa nini raia zake wengi wanakamatwa kama wahamiaji haramu tena wana-risk maisha yao kwa kusafirishwa katika njia hatarishi na maisha yao?
Maisha ya mtu mmoja mmoja yana thamani kuliko siasa chafu za kukandamiza watu na maendeleo yasiyoakisi hali za watu.
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
52,010
2,000
Rais huyo wa nchi ya Ethiopia Mheshimiwa Sahle Work Zewde atawasili nchini kesho Januari 25, 2021 kwa ziara rasmi ya Kiserikali ya siku moja

Taarifa kwa mujibu wa Waziri Mambo ya Nje na Ushirikiano wa Afrika Mashariki Profesa Palamagamba Kabudi

Yani meko hakuna akili hata moja.

Nadhani ana list ya watu wa kuwaalika chato.
Hataki kupoe kabisa.

Atakuja kumualika Elton John bila kujua.

List ikiisha itabidi wamualike jame delicious na kina amber ruty ili mradi chato iandikwe andikwe.

Huyu rais wa ET hana ushawishi na hakuna lolote tz itakalofaidika nalo.
Bure kabisa. Labda atazuia mharamia wanaopitia hapa kwenda SA
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom