Rais wa Chama cha Madaktari kufikishwa mahakamani leo | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais wa Chama cha Madaktari kufikishwa mahakamani leo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Olesambai, Aug 6, 2012.

  1. O

    Olesambai Member

    #1
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 31, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Rais wa chama cha madaktari Dr. Namala Mkopi anafikishwa mahakamani leo kujibu tuhuma zinazomkabili.

    Namala anashtakiwa kwa kukaidi kutii maagizo ya mahakama ya kuwataka madaktari kuacha mgomo kwa kushindwa kutangazia umma kuwa mgomo umesitishwa. Wanajamvi mlio karibu na mahakama mfuatilie ili mtujuze.

    Source: Radio Free Africa.
     
  2. m

    mob JF-Expert Member

    #2
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 4, 2009
    Messages: 1,871
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Hivi wakuu ndugu yetu mpiganaji ulimboka anaendeleaje au ndo tumemtelekeza?
     
  3. DOUGLAS SALLU

    DOUGLAS SALLU JF-Expert Member

    #3
    Aug 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 9,590
    Likes Received: 2,924
    Trophy Points: 280
    Serikali dhaifu ya JK inatapatapa sana naona karibu inakata roho.RIP serikali dhaifu.
     
  4. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #4
    Aug 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,656
    Likes Received: 737
    Trophy Points: 280
    Hii nchi ya ajabu sana, kesi ya Madaktari inaamuliwa ndani ya siku 3 lakini ya Mafisadi miaka 3!!! ndio maana mm naona hizi mahakama ni za kienyeji,zinaongozwa kienyeji na watu wale wale ambao hawana usafi wowote...
     
  5. t

    thatha JF-Expert Member

    #5
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    naona malaria yako imepanda.nenda haraka hospitali upate vipimo na dawa.
     
  6. t

    thatha JF-Expert Member

    #6
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 29, 2011
    Messages: 15,226
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ngoja apambane na mkono wa sheria. Hata kama unatumiwa unatakiwa kushauriana na wanaokutumia ilim kuheshimu sheria za nchi pale inapohitajika.
     
  7. KIJOME

    KIJOME JF-Expert Member

    #7
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 7, 2012
    Messages: 3,075
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    sirikali ipo necked kabisa...bishaa?
     
  8. Dr. Wansegamila

    Dr. Wansegamila JF-Expert Member

    #8
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,160
    Likes Received: 675
    Trophy Points: 280
    Hilo neno kwenye red linamaanisha nini?
     
  9. POMPO

    POMPO JF-Expert Member

    #9
    Aug 6, 2012
    Joined: Mar 12, 2011
    Messages: 6,694
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Rais dhaifu siku hizi kawa jaji anaingilia mahakama, shame on you dhaifu.
     
  10. m

    mamajack JF-Expert Member

    #10
    Aug 6, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    wewe mwehu hakuna mkono wa sheria hapo ni mkono wa wapuuzi magamba wanyonyaji wezi walafi wazambiki wanafiki wehu wapuuzi,........huyo hakutumiwa wewe ndo unatumiwa tena wanakutumia sana ndo maana mbinafsi.
     
  11. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #11
    Aug 6, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,828
    Likes Received: 1,273
    Trophy Points: 280
    Mahakama ipi? mmmhhhhhhhh!!!!!!!!!!!!! Nimekumbuka Kumbe ni ile mahakama yao iliyoko Misitu ya Pande walikoenda kumhukumu Dr Ulimboka
     
  12. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #12
    Aug 6, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,995
    Likes Received: 125
    Trophy Points: 160


    Wewe mtumwa wa mafisadi ulikuwaga wapi?
    Ni takrban miezi kadha imekatika cjakuona jamvini,Je? Kuna usalama huko ulikopoteleaga?
     
  13. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #13
    Aug 6, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    wanamuonea bure mkopi, mgomo uliitishwa na jumuiya ya madaktari inayoongozwa na dr ulimboka sasa dr mkopi anahusika vipi wakati yeye ni rais wa MAT ambayo haikuitisha mgomo? mahakama katika hili imepepesa machk
     
  14. M

    MASIKITIKO JF-Expert Member

    #14
    Aug 6, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 813
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 60
    By T. Lissu
     
  15. Wachovu

    Wachovu JF-Expert Member

    #15
    Aug 6, 2012
    Joined: Jun 25, 2012
    Messages: 1,093
    Likes Received: 296
    Trophy Points: 180
    Kwani ulikuwa hujui ? Mahakama za Gachacha si ndo zimebakia Bongo
     
  16. Mimibaba

    Mimibaba JF-Expert Member

    #16
    Aug 6, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 4,566
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Wewe si ndiye mwenye Malaria Sugu. Kwa bahati mbaya malaria yako yatatibika tu itakapokufa serikali dhaifu ya CCM. Nina maana utakufa nayo maana maiti hukoma kuongea.
     
  17. b

    bdo JF-Expert Member

    #17
    Aug 7, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,676
    Likes Received: 1,557
    Trophy Points: 280

    hapo kwenye blue: Tundu Lisu alishasema, kuwa uteuzi wa majaji ni wa hovyo
     
Loading...