Rais wa Burundi ametumia ndege ya Serikali ya Tanzania kurudi nchini kwao halafu CHADEMA wanadai sisi siyo Donor Country

Stan Mashamba

JF-Expert Member
Apr 22, 2020
2,936
2,000
Rais wa Burundi amemaliza ziara yake ya siku 3 nchini na kurejea nyumbani kwao akitumia ndege ya serikali ya Tanzania.

Ifike mahali wote tukubaliane kuwa Tanzania ina msaada mkubwa sana kwa ukanda huu wa Afrika mashariki na kati hivyo hata Chadema wawe wanainenea mema nchi yetu.

Mungu ibariki Tanzania!
Complementary support in deep pains and losses (tozo ya miamala ya simu)!
 

Bujibuji Simba Nyanaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
63,687
2,000
Hahahaaaa...... Naelewa bwashee Bujibuji ni mnywa kimpumu fulani.
Sio kimpumu tu, na komoni, na ulanzi na mchujo, ni mzee wa kutagila na fwefwe.

Pichani ni kaka yangu mpendwa, mzee wa ma Heineken johnthebaptist akijiburudisha na Heineken yake.

Kitu cha kijani

1635069206659.png
 

magu2016

JF-Expert Member
Oct 8, 2017
6,914
2,000
Acha njoo unaitwa huku!?

Kwa hiyo kumpa mtu lift ya usafiri ni kuwa donor country!!!
So unataka kutuaminisha kuwa Burundi hawana uwezo wa kunua ndege ya rais wao au hawana ndege?
Diplomatic deeds msizichanganye na ujinga wenu wa chato
Na wewe kweli unajiona una akili timamu kweli?
 

Ikitotanzila

JF-Expert Member
Sep 22, 2020
958
1,000
Rais wa Burundi amemaliza ziara yake ya siku 3 nchini na kurejea nyumbani kwao akitumia ndege ya serikali ya Tanzania.

Ifike mahali wote tukubaliane kuwa Tanzania ina msaada mkubwa sana kwa ukanda huu wa Afrika mashariki na kati hivyo hata Chadema wawe wanainenea mema nchi yetu.

Mungu ibariki Tanzania!
Lini chadema wameshainenea mabaya nchi hii! Mi najua xhadema wanapinga uozo tu wa madictator kama jpm na mauaji alihoyafanya basi. Kwa hiyo katika wazalendo namba moja ni hadema na jpm hakuwa mzalendo kabisaaa! Ila kama we ni mbumbumbu huwezi wajua chadema utakshi kupapasa tu
 

Mtoto halali na hela

JF-Expert Member
Aug 10, 2012
36,459
2,000
Donor country wakati Kuna timu imeondolewa mashindanoni kwa kukosa mil 20 ili wakodiahe ndege. Just imagine 20 million shillings leads to disqualification from the tournaments!! ? What a shame to the so called donor country!
Vibali vya ndege zetu kutua walipokua wanacheza ndio vilikua changamoto
 

magu2016

JF-Expert Member
Oct 8, 2017
6,914
2,000
Lini chadema wameshainenea mabaya nchi hii! Mi najua xhadema wanapinga uozo tu wa madictator kama jpm na mauaji alihoyafanya basi. Kwa hiyo katika wazalendo namba moja ni hadema na jpm hakuwa mzalendo kabisaaa! Ila kama we ni mbumbumbu huwezi wajua chadema utakshi kupapasa tu
Msikilize aliyekuwa mbunge wenu Shilinde hapa chini kabla ya kuwakimbia

 
May 10, 2021
55
125
Rais wa Burundi amemaliza ziara yake ya siku 3 nchini na kurejea nyumbani kwao akitumia ndege ya serikali ya Tanzania.

Ifike mahali wote tukubaliane kuwa Tanzania ina msaada mkubwa sana kwa ukanda huu wa Afrika mashariki na kati hivyo hata Chadema wawe wanainenea mema nchi yetu.

Mungu ibariki Tanzania!
Zimala ondi kuwahili gundu az nzutuwe
 

Mvumbo

JF-Expert Member
Aug 20, 2015
2,730
2,000
Ametumia kwa kulipa kwa maana kuna faida imeingia, au ni kwa hisani tu?
 

Moisemusajiografii

JF-Expert Member
Nov 3, 2013
17,551
2,000
Rais wa Burundi amemaliza ziara yake ya siku 3 nchini na kurejea nyumbani kwao akitumia ndege ya serikali ya Tanzania.

Ifike mahali wote tukubaliane kuwa Tanzania ina msaada mkubwa sana kwa ukanda huu wa Afrika mashariki na kati hivyo hata Chadema wawe wanainenea mema nchi yetu.

Mungu ibariki Tanzania!
Jamaa ukishashiba matangadasi upo full vibweka.
 

My Son drink water

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
4,861
2,000
Rais wa Burundi amemaliza ziara yake ya siku 3 nchini na kurejea nyumbani kwao akitumia ndege ya serikali ya Tanzania.

Ifike mahali wote tukubaliane kuwa Tanzania ina msaada mkubwa sana kwa ukanda huu wa Afrika mashariki na kati hivyo hata Chadema wawe wanainenea mema nchi yetu.

Mungu ibariki Tanzania!
Mpumbavu mkubwa kabisa wewe, mpuuzi na mjinga uliyelaaniwa na Mungu, Chadema imeingiaje kwenye Topic ya Rais wa Burundi kutumia ndege ya Tanzania?
Yaani unadhani CCM ndo Tanzania mpuuzi wewe?
 

My Son drink water

JF-Expert Member
Nov 30, 2016
4,861
2,000
Donor country wakati Kuna timu imeondolewa mashindanoni kwa kukosa mil 20 ili wakodiahe ndege. Just imagine 20 million shillings leads to disqualification from the tournaments!! ? What a shame to the so called donor country!
Tanzania chini ya CCM ni mkosi mtupu na Balaa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom