Rais wa Burundi ametumia ndege ya Serikali ya Tanzania kurudi nchini kwao halafu CHADEMA wanadai sisi siyo Donor Country

johnthebaptist

JF-Expert Member
May 27, 2014
50,859
2,000
Rais wa Burundi amemaliza ziara yake ya siku 3 nchini na kurejea nyumbani kwao akitumia ndege ya serikali ya Tanzania.

Ifike mahali wote tukubaliane kuwa Tanzania ina msaada mkubwa sana kwa ukanda huu wa Afrika mashariki na kati hivyo hata CHADEMA wawe wanainenea mema nchi yetu.

Mungu ibariki Tanzania!
 

THE FIRST BORN

JF-Expert Member
Apr 24, 2019
434
1,000
Tatizo lenu Maccm munaangalia vitu vikubwa ambavyo watanzania wengi maskini hawafaidiki navyo sasa unasemea ndege wewe hapo ndege imekusaidia kipi huku ukiangalia Shule Nyingi hazina walimu wa Masomo ya sayansi na wewe hapo una Mtoto anahitaji elimu tena elimu kubwa au huna kizazi mkuu huzaagi?
 

ikigijo

JF-Expert Member
Aug 23, 2017
1,440
2,000
Rais wa Burundi amemaliza ziara yake ya siku 3 nchini na kurejea nyumbani kwao akitumia ndege ya serikali ya Tanzania.

Ifike mahali wote tukubaliane kuwa Tanzania ina msaada mkubwa sana kwa ukanda huu wa Afrika mashariki na kati hivyo hata Chadema wawe wanainenea mema nchi yetu.

Mungu ibariki Tanzania!

Uwe una wa Cc:
Unawatag basi hao Chadema humu Mkuu johnthebaptist
 

nyabhingi

JF-Expert Member
Oct 12, 2010
14,758
2,000
Rais wa Burundi amemaliza ziara yake ya siku 3 nchini na kurejea nyumbani kwao akitumia ndege ya serikali ya Tanzania.

Ifike mahali wote tukubaliane kuwa Tanzania ina msaada mkubwa sana kwa ukanda huu wa Afrika mashariki na kati hivyo hata Chadema wawe wanainenea mema nchi yetu.

Mungu

Rais wa Burundi amemaliza ziara yake ya siku 3 nchini na kurejea nyumbani kwao akitumia ndege ya serikali ya Tanzania.

Ifike mahali wote tukubaliane kuwa Tanzania ina msaada mkubwa sana kwa ukanda huu wa Afrika mashariki na kati hivyo hata Chadema wawe wanainenea mema nchi yetu.

Mungu ibariki Tanzania!
Is donating same as borrowing?
 

Bujibuji Simba Nyanaume

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
63,683
2,000
Rais wa Burundi amemaliza ziara yake ya siku 3 nchini na kurejea nyumbani kwao akitumia ndege ya serikali ya Tanzania.

Ifike mahali wote tukubaliane kuwa Tanzania ina msaada mkubwa sana kwa ukanda huu wa Afrika mashariki na kati hivyo hata Chadema wawe wanainenea mema nchi yetu.

Mungu ibariki Tanzania!
Tatizo lako ni dogo tu, Bujibuji akiongea, wewe ndio unajua CHADEMA wameongea. Bujibuji ni muhuni fulani tu huko mtaani kwao, usimchukulie serious ki hivyo.
 

dolevaby

JF-Expert Member
Aug 25, 2013
12,514
2,000
Rais wa Burundi amemaliza ziara yake ya siku 3 nchini na kurejea nyumbani kwao akitumia ndege ya serikali ya Tanzania.

Ifike mahali wote tukubaliane kuwa Tanzania ina msaada mkubwa sana kwa ukanda huu wa Afrika mashariki na kati hivyo hata Chadema wawe wanainenea mema nchi yetu.

Mungu ibariki Tanzania!
Ha ha ha ha

Sent from my CPH2179 using JamiiForums mobile app
 

avogadro

JF-Expert Member
Apr 30, 2013
4,838
2,000
Burundi kiasili kabisa ni ndugu zetu na marafiki wakubwa . Kinachodhoofisha uhusiano wa kijamii ni baadhi ya wahalifu wa kirundi wanaoingiza silaha nchini na kufanya uhalifu. Lakini wapo wengine wema kabisa ni wachapakazi wanatamani kuja kufanya kazi walau za vibarua bongo. Ukitaka kujua heshima walionayo warundi kwa Tanzania nenda katembelee burundi, wakijua ni mtanzania utapokelewa kifalme kwa ukarimu wa hali ya juu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom