Rais tuziangalie NGOs zote haswa za Afya

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
30,902
2,000
Nimefurahi kwa juhudi zako za kisoma na kutambua upuuzi wa NGOs nyingi zinazotuletea mambo ya ajabu ajabu kupitia misaada ya fedha ambazo kimsingi ni fedha zetu walizotuibia kipindi cha ukoloni na wanazoendelea kutuibia hadi leo.

NGOs nyingi zinapika data ili kuonesha mabaya katika jamii ili tu zinufaike kwa kujidai zinasaidia. Ziko NGOs zinazotuaminisha kuwa eti wanafunzi wa kike wanafeli kwa sababu ya kukosa shule wakati wakiwa kwenye hedhi.

NGOs hizi zinatuaminisha kuwa bila pedi eti watoto wetu wa kike watafeli...huu ni upuuzi na kutuondolea maadili. Leo hii ukiangalia taarifa ya habari na mtoto wako wa kike au mama yako mnaanza kuoneana aibu kwa tangazo la kipuuzi.

Ni lazima kama nchi tuje na miongozo mipya dhidi ya hii western indoctrination.

Pia tupige marufuku ya matangazo yanayosema kwa hisani ya nchi fulani...
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,383
2,000
Wayafutilie mbali haya mashimo ya wezi na wapiga dili, kwanza wanatifua tu amani ya nchi yetu huku wakitimiza masrahi ya mabwana zao wanaowalipa ili kutuchafu. Fungia zote tuondokane na ushenzi
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,147
2,000
Mkuu umefungua hii thread kutokana na tamko
La Magufuli kuhusu kusomesha wanafunzi(wa kike) wenye watoto.

Je wewe unakubaliana na tamko lake la kukandamiza watoto wa kike?
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
30,902
2,000
Wayafutilie mbali haya mashimo ya wezi na wapiga dili, kwanza wanatifua tu amani ya nchi yetu huku wakitimiza masrahi ya mabwana zao wanaowalipa ili kutuchafu. Fungia zote tuondokane na ushenzi
NGO ni mashimo ya wazungu kutafunia pesa.
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
30,902
2,000
Mkuu umefungua hii thread kutokana na tamko
La Magufuli kuhusu kusomesha wanafunzi(wa kike) wenye watoto.

Je wewe unakubaliana na tamko lake la kukandamiza watoto wa kike?
Nakubaliana na tamko la Serikali...kwa sababu hakuna sababu ya mwanafunzi kupewa mimba ...tuchague kati ya kuolewa au kusoma!
 

Rweye

JF-Expert Member
Mar 16, 2011
16,383
2,000
Ni aina ile ile tu ya kudumazwa akili na ubabaishaji ...NGOs ni mkono wa ukoloni mambo leo, ni mshipa wa damu ya ukoloni
 

LENDEYSON

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
2,976
2,000
Hebu niambie Serikali yako inajitosheleza kufanya shughuli za NGOs? Serikali hii inayotegemea misaada? Labda tujikite kwenye hili la watoto wa kike, niambie ni jitihada gani Serikali imefanya kuwasaidia hawa watoto ambao ni vulnerable? Serikali lini imetoa ELIMU YA AFYA YA UZAZI SALAMA KWA VIJANA?
 

LENDEYSON

JF-Expert Member
Sep 27, 2013
2,976
2,000
Ni aina ile ile tu ya kudumazwa akili na ubabaishaji ...NGOs ni mkono wa ukoloni mambo leo, ni mshipa wa damu ya ukoloni
Vipi kuhusu misaada inayopokewa na Serikali yako? Huo ni Ukoloni Makinikia eeeh?
 

jingalao

JF-Expert Member
Oct 12, 2011
30,902
2,000
Hebu niambie Serikali yako inajitosheleza kufanya shughuli za NGOs? Serikali hii inayotegemea misaada? Labda tujikite kwenye hili la watoto wa kike, niambie ni jitihada gani Serikali imefanya kuwasaidia hawa watoto ambao ni vulnerable? Serikali lini imetoa ELIMU YA AFYA YA UZAZI SALAMA KWA VIJANA?
Jiulize anayesema hao watoto ni vulnerable ni nani at first place...yaani NGO inakwambia nchi yenu ina wapumbavu wengi ili ije na mradi wa kuondoa upumbavu...kumbe hata huo upumbavu haukuweko.
 

afrodenzi

Platinum Member
Nov 1, 2010
18,147
2,000
Nakubaliana na tamko la Serikali...kwa sababu hakuna sababu ya mwanafunzi kupewa mimba ...tuchague kati ya kuolewa au kusoma!
Na ambao ni wajawazito sasa tuwafanyaje?
Na Je waliojifungua na wamerudi shuleni tuwafanyaje?
Waliobakwa na kupata ujauzito Je ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom