mirindimo

JF-Expert Member
Nov 2, 2009
598
1,000
Nakwambia hivi yule Mungu wa Ibrahimu ndio wa Tanzania hawezi nyamaza subiri tukapige goti tena hamuwezi ifanya hii nchi namna hiyo.

Badala ufanye kazi ionekane uchaguliwe kwa kazi , unaongea ongea tu..... kila sehem tozo , umeme unakatika kila siku kazi haziendi , huduma za maji hovyoooo , askari wanaua tu na kupiga raia na kuingiza chuki na udini NAKWAMBIA HIVI UKIENDELEA HIVI HUO MHULA WA PILI NA WEWE HUMALIZI , Mtarudi kusoma huu uzi.
 
Mar 19, 2021
75
125
Nakwambia hivi yule Mungu wa Ibrahimu ndio wa Tanzania hawezi nyamaza subiri tukapige goti tena hamuwezi ifanya hii nchi namna hiyo.

Badala ufanye kazi ionekane uchaguliwe kwa kazi , unaongea ongea tu..... kila sehem tozo , umeme unakatika kila siku kazi haziendi , huduma za maji hovyoooo , askari wanaua tu na kupiga raia na kuingiza chuki na udini NAKWAMBIA HIVI UKIENDELEA HIVI HUO MHULA WA PILI NA WEWE HUMALIZI , Mtarudi kusoma huu uzi.
Watu waneanza kujigamba bila kazi YEYOTE wanamalizia kazi walizoachiwa na wenzao halafu wanajisifu mfano january alikuwa ana mhujumu raisi leo kaobekana mzuri hivi kwel hata muhujumu tena?
 

USSR

JF-Expert Member
Jul 15, 2015
6,249
2,000
Nakwambia hivi yule Mungu wa Ibrahimu ndio wa Tanzania hawezi nyamaza subiri tukapige goti tena hamuwezi ifanya hii nchi namna hiyo.

Badala ufanye kazi ionekane uchaguliwe kwa kazi , unaongea ongea tu..... kila sehem tozo , umeme unakatika kila siku kazi haziendi , huduma za maji hovyoooo , askari wanaua tu na kupiga raia na kuingiza chuki na udini NAKWAMBIA HIVI UKIENDELEA HIVI HUO MHULA WA PILI NA WEWE HUMALIZI , Mtarudi kusoma huu uzi.
Laana ya kushangilia kifo cha JPM kitawamaliza sisi tunamuunga mkono tu

USSR
 

Mr Tyang

JF-Expert Member
Sep 30, 2018
1,304
2,000
Tangu 1992 unasema hayahaya

USSR
Mkuu uwe unauliza kwanza kabla ya kujifanya unamfahamu mtu..

Mimi huo mwaka nilikuwa bado sijaletwa hata kwenye hii dunia yenu ya kina chief HANGAYA.

Bora hata ningezaliwa Uswiz huko kuliko kwenye nchi masikin hizi zilijaa viongozi wachumia tumbo na walafi wa madaraka.
 

Tulimumu

JF-Expert Member
Mar 11, 2013
13,785
2,000
Nakwambia hivi yule Mungu wa Ibrahimu ndio wa Tanzania hawezi nyamaza subiri tukapige goti tena hamuwezi ifanya hii nchi namna hiyo.

Badala ufanye kazi ionekane uchaguliwe kwa kazi , unaongea ongea tu..... kila sehem tozo , umeme unakatika kila siku kazi haziendi , huduma za maji hovyoooo , askari wanaua tu na kupiga raia na kuingiza chuki na udini NAKWAMBIA HIVI UKIENDELEA HIVI HUO MHULA WA PILI NA WEWE HUMALIZI , Mtarudi kusoma huu uzi.
Wengine wakitia nia wanafukuzwa. Huyu ndiye rais wa kwanza toka kuumbwa kwa nchi hii kutangaza kugombea akiwa hajamaliza hata mwaka uongozini
FB_IMG_16318519930142315.jpeg
 

brazaj

JF-Expert Member
Jul 26, 2016
13,595
2,000
Nakwambia hivi yule Mungu wa Ibrahimu ndio wa Tanzania hawezi nyamaza subiri tukapige goti tena hamuwezi ifanya hii nchi namna hiyo.

Badala ufanye kazi ionekane uchaguliwe kwa kazi , unaongea ongea tu..... kila sehem tozo , umeme unakatika kila siku kazi haziendi , huduma za maji hovyoooo , askari wanaua tu na kupiga raia na kuingiza chuki na udini NAKWAMBIA HIVI UKIENDELEA HIVI HUO MHULA WA PILI NA WEWE HUMALIZI , Mtarudi kusoma huu uzi.

Amenogewa. Madaraka Matamu:

Tupiganie Katiba Mpya: Madaraka Matamu Wachonga Mzinga ni kama Wote

Pana haja ya kupanua wigo kumsimamisha mtu huyu.

Kwani chakubanga naye anasema je?
 

Nipo huru

JF-Expert Member
Jul 20, 2021
884
1,000
Kwani yule bedui alivyotaka urais wa milele alijua Mungu ni mjomba wake, acheni gubu nyie wapumbavu.
 

nizakale

JF-Expert Member
Oct 23, 2019
2,440
2,000
Mlikuwa mnacopy mikutano ya Lowasa ya mwaka 2015. Kawadanganye wasiojitambua. Upinzani nchi hii hakuna. CCM itaongoza nchi had I 2050.
Kwa,nini mikitano yake ilikuwa inavamiwa na polisi na wakati mwingine mawasiliano yanakatwa baada ya kuona nyomi ya watu. Amefanyiwa kila figisu lakini bado watu wanajaa bila hatamatangazo tofauti na jpm ambapo vyombo vyote vilitangaza popote alipo. Hata ushindi wake unafikiri ilikuwa rahisi kuutangaza!!
 

nizakale

JF-Expert Member
Oct 23, 2019
2,440
2,000
Ukiona unaota ndoto za mchana kila wakati ujue karibu utakuwa chizi.
Hata Magu mwenyewe aliliona mapema kwamba hatobowi asingefanya alie fanya asinge kua Raisi tena, wa tzania anataka mabadiliko ya kisiasa ole wake huyu Mtemi hangayi akijisahau kufanya yake hata tomboa, haijalishi ni Lissu au Mbowe, wataznia walishaelimika kwa sasa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom