Rais Samia, tunaomba uunde Tume ya kuchunguza vitendo vya kuteka, kuumiza na kupoteza watu

Superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
8,641
2,000
Mh Rais, mama yetu mpendwa Samia damu ya mtu haipotei bure tunaomba uunde tume ichunguze whereabouts za madhila ya hawa watu Kiafrika na kimila itatufariji hata tukizika mifupa ya hawa watu unless tuambiwe Tanzania kulitokea aliens abductions na ufo kipindi cha mwendazake.

Mama kilio cha familia ya Ben na Azory sio kidogo hebu tuambie maana na wewe ni mama; je, wake zao waitwe wajane? Na watoto wao waitwe yatima?
 

Superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
8,641
2,000
Hatuamini kama wameuawa maana hatuoni ni nini walifanya mpaka ikawapasa kufa mama uongozi wako umeanza vizuri nawa mikono kama pilato ujiepushe na kilio cha damu hizi maana mwenye mpini sasa niwewe mwendazake ameshalipwa sawia kwa aliyotenda who knows
 

master of cities

JF-Expert Member
Mar 14, 2015
278
250
Tume gani? Wakat hayo yakitokea yeye alikuwa Nani ? Alikuwa raia wa kawaida ? She was a highest commanding officer Kando ya Jiwe ...acheni uzwazwa
 

Superbug

JF-Expert Member
Jan 31, 2018
8,641
2,000
Tume gani? Wakat hayo yakitokea yeye alikuwa Nani ? Alikuwa raia wa kawaida ? She was a highest commanding officer Kando ya Jiwe ...acheni uzwazwa
usiwapangie watu cha kusema kwani wakati tra wanapora hela za watu kwenye mabenki alikuwa 2nd incharge vipi kuhusu kubambikia watu kesi mama alikuwa headmistress? Kama huko kategua dhulmat hata huku hatashindwa halafu usinipangie namna za kudeka kwa mama yangu.
 

Naipendatz

JF-Expert Member
Jul 27, 2011
2,854
2,000
Naunga mkono hoja 100%, ongezea na waliompiga risasi Lissu, kumteka Mo and Roma, mashehe waliopotezwa kibiti, maiti zilizookotwa ufukweni na ushenzi wote uliofanywa kipindi cha utawala wa aliyekwenda.
 

Crimea

JF-Expert Member
Mar 25, 2014
17,841
2,000
usiwapangie watu cha kusema kwani wakati tra wanapora hela za watu kwenye mabenki alikuwa 2nd incharge vipi kuhusu kubambikia watu kesi mama alikuwa headmistress? Kama huko kategua dhulmat hata huku hatashindwa halafu usinipangie namna za kudeka kwa mama yangu.
Kategua wapi?
Nani aliporwa hela na amerudishiwa?
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
49,119
2,000
Mh rais mama yetu mpendwa samia damu ya mtu haipotei bure tunaomba uunde tume ichunguze whereabouts za madhila ya hawa watu kiafrika na kimila itatufariji hata tukizika mifupa ya hawa watu unless tuambiwe tanzania kulitokea aliens abductions na ufo kipindi cha mwendazake. Mama kilio cha familia ya ben na azory sio kidogo hebu tuambie maana na wewe ni mama je wake zao waitwe wajane? Na watoto wao waitwe yatima?
Hakuna haja ya tume mtekaji mkuu kashakufa. Over endelea kuenjoy bongo mkuu
 

Chakaza

JF-Expert Member
Mar 10, 2007
36,830
2,000
Kama uchunguzi wa Sabaya ulio wazi unachukua wiki mbili naanza kuwa na wasiwasi na dhamira iliyopo kupambana na waliotenda maovu
 

fazili

JF-Expert Member
Jun 10, 2011
8,666
2,000
Mh rais mama yetu mpendwa samia damu ya mtu haipotei bure tunaomba uunde tume ichunguze whereabouts za madhila ya hawa watu kiafrika na kimila itatufariji hata tukizika mifupa ya hawa watu unless tuambiwe tanzania kulitokea aliens abductions na ufo kipindi cha mwendazake. Mama kilio cha familia ya ben na azory sio kidogo hebu tuambie maana na wewe ni mama je wake zao waitwe wajane? Na watoto wao waitwe yatima?
Ni kweli kabisa na aspounda tume hiyo ajue ikiundwa baadaye na yeye atachunguzwa na tume hiyo.
 

Cannabis

JF-Expert Member
Jan 20, 2014
4,635
2,000
Mshindwe na mlegee😂😂😂
 

Msingida

JF-Expert Member
Dec 1, 2010
7,898
2,000
Karma haita waacha salama wahusika wote wa udhalimu uliokuwa ukiendelea.

Tutaendelea kushuhudia moja baada ya mwingine wakipukutika.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom