Rais Samia tunakukumbusha tu kwamba unamalizia mbio aliyoianza Hayati Magufuli. Umempokea tu kijiti. Usijisahau

warumi

JF-Expert Member
May 6, 2013
16,302
2,000
Hata JPM angekuepo nyumba na magari vingekabidhiwa jamani
Mwacheni Rais afanye kazi zake

Mama kaanza kudemka mapema mno jaman , kuna mambo mengi sana ya muhimu angeanza kufanya kabla ya kuanza kupeana zawadi na safari zisizokua na mbele wala nyuma

Yani mi naumia nalipa kodi hat ATCL sijawah kupanda ye Mama kila siku yuko angani tu utadhan ndege za Baba ake mxieww
 

kajembe

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
878
500
Tunaokupenda tunakwambia ukweli mapema. Umepokea tu kijiti.
Inashangaza sana uko bize na teua tengua teua tengu.

Mbio yenu inaisha 2025.
Tatua kero alizoziacha uliyempokea kijiti.

Swaga za kukabidhiana magari na majumba sisi hazituhusu.

Na tunafuatilia kwa kina juu ya kuahirishwa kwa mechi ya watani wa jadi kama ulikua na mkono wako hapooo...

Maliza mbio


wasukuma wanauchungu!!!
 

kajembe

JF-Expert Member
Nov 8, 2010
878
500
Mama kaanza kudemka mapema mno jaman , kuna mambo mengi sana ya muhimu angeanza kufanya kabla ya kuanza kupeana zawadi na safari zisizokua na mbele wala nyuma

Yani mi naumia nalipa kodi hat ATCL sijawah kupanda ye Mama kila siku yuko angani tu utadhan ndege za Baba ake mxieww
sukuma gang
 

mama D

JF-Expert Member
Nov 22, 2010
12,385
2,000
Mama kaanza kudemka mapema mno jaman , kuna mambo mengi sana ya muhimu angeanza kufanya kabla ya kuanza kupeana zawadi na safari zisizokua na mbele wala nyuma

Yani mi naumia nalipa kodi hat ATCL sijawah kupanda ye Mama kila siku yuko angani tu utadhan ndege za Baba ake mxieww

SSH amepokea kijiti toka kwa mwamba Mzee baba JPM aliyekua machine kweli kweli lazima gap lake lionekane.....
Atabaki kuwa shujaa na rais wa karne
 

Micho

JF-Expert Member
Apr 12, 2009
228
225
Alikua mwamba kwako wengine hakuwa mwamba
Tunalifahamu hilo pole sana..je wewe ni muhanga wa vyeti feki, ubadhirifu wa mali ya umma ama uwekezaji usio kuwa na tija?...anyway it is what it is ...ride with the waves, naamini alifanya kwa ajili ya manufaa ya wengi
 

Mangungu

JF-Expert Member
Apr 22, 2012
3,051
2,000
Raisi Samia ni raisi mpya wa awamu ya sita anauwezo hata wakutoendeleza chochote kilichofanywa na mtangulizi wake anauwezo wakuamua kuiacha SGR palepale ilipoishia...kikatiba ni raisi mpya alieingia si kwa njia ya uchaguzi Bali kuchukua nafasi ilioachwa wazi kikatiba...
hatari sana kwa mawazo yako haya! Hivi hiyo miradi unadhani ni Magufuli tu alitoka usingizini akapanga kuitekeleza? Hiyo ni long run projects planned toka kwa kina Mkapa,Kikwete hadi kwa Magufuli! Magufuli alipewa kazi kutekeleza tu! Samia hawezi acha,unajidanganya
 

mbwe

JF-Expert Member
Feb 23, 2018
491
1,000
Ataka asitake mama samia tutamlazimisha tu aendelee kuongoza had 2040 huko hadi achoke mwenyewe.
 

maiyanga1

JF-Expert Member
Mar 1, 2017
1,013
2,000
Watu wanalazimisha afuate mambo ya mwendazake kwani aliapa kuisimamia katiba au kufuata ya aliyeondoka?
Aliyeondoka hakuwa anafuata katiba.
 

Pac the Don

JF-Expert Member
Feb 17, 2021
896
1,000
Tunaokupenda tunakwambia ukweli mapema. Umepokea tu kijiti.
Inashangaza sana uko bize na teua tengua teua tengu.

Mbio yenu inaisha 2025.
Tatua kero alizoziacha uliyempokea kijiti.

Swaga za kukabidhiana magari na majumba sisi hazituhusu.

Na tunafuatilia kwa kina juu ya kuahirishwa kwa mechi ya watani wa jadi kama ulikua na mkono wako hapooo...

Maliza mbio.

2026 tuna wakimbiaji wapya.
But ni Rais tayari na mwenyekiti, hivyo bas mkae kwa kutulia maana hakuna jinsi ya kumrudisha tena ndo kashaondoka. Muacheni kumtajataja mwendazake kashatangulia na era yake imetoweka kama mshumaa!
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
11,882
2,000
Kulipa kodi sio lazima upande ATCL, Ulikuwa unashangilia ndege bila kujua unahitaji nauli kuipanda??
Mama kaanza kudemka mapema mno jaman , kuna mambo mengi sana ya muhimu angeanza kufanya kabla ya kuanza kupeana zawadi na safari zisizokua na mbele wala nyuma

Yani mi naumia nalipa kodi hat ATCL sijawah kupanda ye Mama kila siku yuko angani tu utadhan ndege za Baba ake mxieww
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
11,882
2,000
Mbona jiwe hamkuwa mnamwambia hivyo?
Mbona aliwaambia mkimshauri ndio mnaharibu kabisa na mkaufyata??
Hiyo kazi anayoifanya sisi ndo maboss zake, hivyo afuate instruction akae kwa ktulia, upo nyonyo ?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom