Rais Samia tunakukumbusha tu kwamba unamalizia mbio aliyoianza Hayati Magufuli. Umempokea tu kijiti. Usijisahau

data

JF-Expert Member
Apr 9, 2011
23,480
2,000
Tunaokupenda tunakwambia ukweli mapema. Umepokea tu kijiti.
Inashangaza sana uko bize na teua tengua teua tengu.

Mbio yenu inaisha 2025.
Tatua kero alizoziacha uliyempokea kijiti.

Swaga za kukabidhiana magari na majumba sisi hazituhusu.

Na tunafuatilia kwa kina juu ya kuahirishwa kwa mechi ya watani wa jadi kama ulikua na mkono wako hapooo...

Maliza mbio.

2026 tuna wakimbiaji wapya.
 

Detective J

JF-Expert Member
Oct 17, 2016
13,963
2,000
Mbio yenu itaishia 2025 for thw record ni kwamba hamtafanya lolote au chochote. Na ccm watarudi madarakani kama kawa.

unajua why? watanzania wa kizazi hiki hwana guts za kuijia serikali juu. most of them ni waoga wanafiki na mtabaki kulalamika mitandaoni
 

emmanuel mruma

JF-Expert Member
Feb 14, 2017
1,575
2,000
Tunaokupenda tunakwambia ukweli mapema. Umepokea tu kijiti.
Inashangaza sana uko bize na teua tengua teua tengu...

Mbio yenu inaisha 2025...
Tatua kero alizoziacha uliyempokea kijiti...

Swaga za kukabidhiana magari na majumba sisi hazituhusu.

Na tunafuatilia kwa kina juu ya kuahirishwa kwa mechi ya watani wa jadi kama ulikua na mkono wako hapooo...

Maliza mbio...

2026 tuna wakimbiaji wapya.
Raisi Samia ni raisi mpya wa awamu ya sita anauwezo hata wakutoendeleza chochote kilichofanywa na mtangulizi wake anauwezo wakuamua kuiacha SGR palepale ilipoishia...kikatiba ni raisi mpya alieingia si kwa njia ya uchaguzi Bali kuchukua nafasi ilioachwa wazi kikatiba...
 

hydroxo

JF-Expert Member
Oct 19, 2015
1,680
2,000
Utaishia kupiga mipasho tu JF.

Hata mwenyewe unatambua kwamba huna lolote utakaloweza kumfanaya hata akienda ndivyo sivyo.
 

Faana

JF-Expert Member
Dec 12, 2011
17,697
2,000
Tunaokupenda tunakwambia ukweli mapema. Umepokea tu kijiti.
Inashangaza sana uko bize na teua tengua teua tengu...

Mbio yenu inaisha 2025...
Tatua kero alizoziacha uliyempokea kijiti...

Swaga za kukabidhiana magari na majumba sisi hazituhusu
Umeona ile engine aliyo fumuafumua kule garage!!!? 🤣
 

Kinoamiguu

JF-Expert Member
Nov 29, 2018
4,781
2,000
Mbio yenu itaishia 2025.
for thw record ni kwamba hamtafanya lolote au chochote. Na ccm watarudi madarakani kama kawa.

unajua why? watanzania wa kizazi hiki hwana guts za kuijia serikali juu. most of them ni waoga wanafiki.
na mtabaki kulalamika mitandaoni
Kwa Msaada wa TISS kila kitu ni muruwa. Unamuibia mbunge wa kawe kura halafu unamuingiza bungeni kwa mgongo wa nyuma?
Wewe ni mfu tu
 

Mightier

JF-Expert Member
Apr 2, 2015
5,570
2,000
Tunaokupenda tunakwambia ukweli mapema. Umepokea tu kijiti.
Inashangaza sana uko bize na teua tengua teua tengu...

Mbio yenu inaisha 2025...
Tatua kero alizoziacha uliyempokea kijiti...

Swaga za kukabidhiana magari na majumba sisi hazituhusu.

Na tunafuatilia kwa kina juu ya kuahirishwa kwa mechi ya watani wa jadi kama ulikua na mkono wako hapooo...

Maliza mbio...

2026 tuna wakimbiaji wapya.
Anaanza Kujitanabaisha mapema tu hivi.
 

AGITATOR

JF-Expert Member
Apr 7, 2019
1,940
2,000
Raisi Samia ni raisi mpya wa awamu ya sita anauwezo hata wakutoendeleza chochote kilichofanywa na mtangulizi wake anauwezo wakuamua kuiacha SGR palepale ilipoishia...kikatiba ni raisi mpya alieingia si kwa njia ya uchaguzi Bali kuchukua nafasi ilioachwa wazi kikatiba...
Hiyo awamu ya sita kachaguliwa kwa uchaguzi upi?. Waache kuzuga watu, wapo awamu ya tano kipindi cha pili full stop 🛑.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom