Rais Samia Suluhu Hassan, sambaratisha Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu

kabombe

JF-Expert Member
Feb 11, 2011
25,928
2,000
Fedha za kugharamia Kurugenzi hii zielekezwe kwenye matumizi mengine. Nawasilisha!
Tatizo letu watanzania kila mtu ni mjuzi
Hujawahi hata kufika geti la ikulu lakini unashauri kitengo kivunjwe.
Rais anatakiwa awe na mwandishi wake wa habari popote alipo hata kama ni msibani
Rais anatakiwa awe na wapiga picha wake,haiwezekani kuwa na mmoja,lazima wawe wawili na kuendelea kwa ajili ya shift na kupokezana kazi
Kunatakiwa kuwe na mtu wa mitandao ya jamii n.k
Kitengo cha habari ikulu kinatakiwa kutoa habari zote za Rais na ikulu kwa ujumla,msidhani watu wanakula raha kule
 

KooZito

JF-Expert Member
Dec 14, 2020
319
1,000
Tatizo letu watanzania kila mtu ni mjuzi
Hujawahi hata kufika geti la ikulu lakini unashauri kitengo kivunjwe.
Rais anatakiwa awe na mwandishi wake wa habari popote alipo hata kama ni msibani
Rais anatakiwa awe na wapiga picha wake,haiwezekani kuwa na mmoja,lazima wawe wawili na kuendelea kwa ajili ya shift na kupokezana kazi
Kunatakiwa kuwe na mtu wa mitandao ya jamii n.k
Kitengo cha habari ikulu kinatakiwa kutoa habari zote za Rais na ikulu kwa ujumla,msidhani watu wanakula raha kule
Soma uzi kwa utulivu hutoumia ubongo. Nani kakukatalia hao uliowataja hawapo? Ikulu ni nyumbani kwangu!
 

Makanyaga

JF-Expert Member
Sep 28, 2007
6,390
2,000
Hivi kwa nchi ambayo tayari tumeshafikia uchumi wa kati, tunatengenezaje ajira kwa watu wetu wasiokuwa na ajira? Hiki kitu mimi nakiona ni kama mojawapo sasa ya fursa za ajira zilizojitokeza baada ya mambo yetu kuwa yamekuwa mazuri, pamoja na kwamba kilianza kabla hatujafikia uchumi wa kati.

Mimi nashauri tusiwe wabahili sana, tutawaumiza wengine ambao nao pia wanayo nafasi ya kufurahia fursa za ajira ndani ya serikali
 

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
27,840
2,000
Nawasalimu Kwa Jina La
Jamhuri Ya Muungano Wa Tanzania
๐Ÿ’‹๐Ÿ‘„๐Ÿ’‹๐Ÿ’˜๐Ÿ‘„๐Ÿ‘„๐Ÿ’‹๐Ÿ’‹๐Ÿ’‹๐Ÿ’˜๐Ÿ’˜๐Ÿ˜˜
Ninyi Sasa Mtajibu
Kazi Iendelee!!๐Ÿ˜๐Ÿ˜€
 

mnengene

JF-Expert Member
Nov 21, 2011
2,267
2,000
Hii kurugenzi iendelee hata kama ilianzishwa kimagumashi kumpa ulaji salva
 

Janja weed

JF-Expert Member
Nov 20, 2020
561
1,000
hakuna mshahara wala posho ya milioni 15 kwa siku , tatizo lako labda unataka Msigwa aondoke ikulu kwakua ana vyeo viwili thats it , lakini uzi haujakaa kama unavyotaka uwe, ufisadi haupo ila ni vyeo tu mkuu
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
9,930
2,000
Hicho kitengo ni upigaji tu wa pesa za walipa kodi. Kazi kubwa ya Msigwa ni kuweka barua za uteuzi na utenguzi Twitter.Huhitaji kurugenzi kwa hiyo kazi. Mtu mmoja tu anatosha.

Kingekuwa na mantiki na umuhimu kama Msigwa angekuwa anafanya mikutano ya mara kwa mara, hata mara moja kwa mwezi kuwapa waandishi wa habari fursa ya kuuliza mambo mbalimbali yanaoendelea katika ofisi ya Rais

Kingekuwa na mantiki pia kama Marais wetu wangekuwa na utaratibu wa kuzungumza na waandishi wa habari kiwe kinaratibu hiyo mikutano.
Huo ni wivu na majungu. Mkurugenzi hiyo ina majukumu mazito ndomaana kikaanzishwa na tunaona uwajibikaji katika utoaji habari, uendeshaji hafla na shughuli zingine za ikulu.

Tumeona juzi Mheshimiwa Samia Suluhu Hassan akiteua wasaidizi kadhaa ktk masuala mbalimbali. Ikulu ni taasisi hivyo inapaswa kuwa na Mkurugenzi.

Yawezekana nawe ni miongoni mwa waliopunguzwa Ktk Jiko LA Ikulu hivyo unaoenda mkose wote.

Kwamba Msigwa kajaza washkaji wake, sio jambo LA kweli, Ikulu hawawezi kuwa kama N. G.O, kutoa ajira kiholera namna hiyo.

Acha Msigwa apige kazi, kijana hodari sana na mchapa kazi. Kazi Iendeleee.
 

Ngurumoyaleo

Member
Dec 6, 2016
54
125
Mimi Wala Sina Shida ni nani awepo wapi wakati huu ila ili Mama afanye kazi yake vizuri tumpe muda ajipange..

Hii kazi na style aliyochukua nchi ni tofauti sana..Akianza kufukuza wote mara moja wakati ndio anajipanga anaweza kuharibu zaidi...

Kazi ya Urais ni ngumu sana ...sio rahisi sana kama mnavyowaza..Mpeni Muda ajitulize kwenye kiti kile.
Naunga mkono hoja. Mama apewe muda na sapoti ajipange. Mpaka sasa anakwenda vizuri
 

Yoda

JF-Expert Member
Jul 22, 2018
9,930
2,000
Ifanye kazi za kurugenzi sasa. Iwe inaita waandishi wa habari waulize mambo yanayohus ofisi ya Rais sio kutuwekea barua za teuzi na tenguzi tu
Hii kurugenzi iendelee hata kama ilianzishwa kimagumashi kumpa ulaji salva
 

Nazgur

JF-Expert Member
Apr 19, 2020
2,847
2,000
Wanabodi Shaloom!

Ninakuomba kama itakupendeza futilia mbali Kurugenzi ya Mawasiliano Ikulu ili fedha za umma zinazoteketea kuligharamia zitumike kwingine. Ni kitengo cha upigaji.

Nikukumbushe: mwaka 2005 baada ya Jakaya kuingia madarakani ndipo kitengo hiki kiliundwa mahsusi kumpa Salvatory Rweyemamu ulaji kwa kazi kubwa aliyoifanya kumpamba Jakaya na kuwachafua wapinzani wake kupitia gazeti la RAI Nguvu ya Hoja.

Nafasi za Ubunge, Uwaziri, U-DC au RC hazikuonekana "kumtosha" Salva ndipo alipopendekeza kuwepo na Kurugenzi hiyo ili asafiri na Rais popote duniani na posho ya dola 6700 kwa siku kwa kila safari nje ya nchi.

Rais Magufuli alipoingia naye akaridhi kitengo hiki cha upigaji hela za umma akimweka Gerson Msigwa ambaye naye akawaalika "washikaji" wake kujazana hapo bila kazi maalum zaidi ya kupiga hela. Ofisi ina watu 13 lakini uliza kazi ya kila mmoja ni nini?

Magufuli alisambaratisha kitengo cha Jikoni-Ikulu iliyokuwa na watu zaidi ya 100 akisema, "nitapikiwa na mke wangu". Kilikuwa cha upigaji sawa na hii Kurugenzi.

Unajiuliza Rais anaye Katibu wake, Mwandishi wake wa Habari, Mpigapicha, nini kazi ya Mkurugenzi wa Mawasiliano Ikulu? Hivi kuandika barua za teuzi na tenguzi ni za kuajiri Mkurugenzi na Idara hewa chini yake? Nini kazi ya Msemaji Mkuu wa Serikali?

Sasa tunaona Msigwa ndiye Msemaji wa Serikali na wakati huo ndiye Mkurugenzi wa Mawasiliano Ikulu (Serikali). Huku ni kuchanganya Mawasiliano ndio maana tulishuhudia JPM akikana uwepo wa Covid-19 na Dk. Abbas akikiri kuwepo Corona. Ikulu vs Idara ya Habari MAELEZO.

Fedha za kugharamia Kurugenzi hii zielekezwe kwenye matumizi mengine. Nawasilisha!

#FreedomIsBack
Shida yako ulitaka kusema kuhusu corona aau ghalama za hiyo kurugenzi?

Abas kasema kuhusu mengi sasa wewe umeona kusemea corona tu ndo hasara ya hiyo kurugenzi au ulitaka kuzungumzia corona?

Ukuona hilo ni shida basi kila kitu ikulu kifutwe uli raisi abaki na walinzi tu hata kula atakula kwake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom