Rais Samia Suluhu awaapisha Mabalozi Ikulu. Asema Tozo za Miamala zitaendelea ila zitarekebishwa

JokaKuu

Platinum Member
Jul 31, 2006
23,705
2,000
Vituo wanavyo amesema wanasubiri vibali toka nchi walizowapangia acha kupotosha vibali vikija wanaenda kwenye vituo vyao

..nilidhani utaratibu ni balozi kuapishwa baada ya nchi aliyopangiwa kutoa kibali.

..kuna mabalozi wakuu wa idara za wizara ya mambo ya nje hao wanaweza kuapishwa mara baada ya kuteuliwa.
 

goroko77

JF-Expert Member
Jul 9, 2019
1,169
2,000
Siku too inaletwa kutozwa usku wake sa nne HV nikatumiwa laki mili nilienda kutoa nikakatwa la 8400 cjatumiwa hell zozote adi sas na ilikuwa niendelee kutumiwa ila wamegomaa kutuma
 

Fundi Mchundo

JF-Expert Member
Nov 9, 2007
6,815
2,000
Mama yupo kwa ajili ya Tanzania, na Tanzania ipo kwa ajili ya mama. Tukiacha kutumia akili tulizopandikizwa na magaidi, tutamuelewa sana bimkubwa. Mama ni mtu wa haki, na ameamua kuisimamia haki bila kujali nani anasema

Alipokamatwa Sabaya Mbowe na genge lake walisema mama ni mtenda haki. Sasa hiyo dhulma unayosema ww imetoka wapi? Je unapingana na maneno ya mwenyekiti Mbowe?
Na aliyesema kuwa Sabaya katolewa kafara ni nani vile?

Amandla...
 

Shujaa Mwendazake

JF-Expert Member
Jul 11, 2015
1,106
2,000
"Tulipokea maoni ya wananchi kama wiki moja tangu tozo za miamala mipya zianze, natarajia kupokea ripoti ya kamati niliyoiunda kuhusu suala la tozo na kisha tutachukua hatua.

Niseme tu tozo za miamala ya simu zipo, ila tutaangalia namna nzuri kwamba serikali ipate na mwananchi asiumie.. tutakachoenda kuangalia kama serikali ni njia gani bora tutaitumia kwenye jambo hili baada ya kusikia vilio vyenu, tunataka fedha hizi zikajenge barabara za vijijini""- Mhe. Samia Suluhu, Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania
 

cmoney

JF-Expert Member
Oct 14, 2011
3,466
2,000
Why Mama anaapisha mabalozi wengine wasio na vituo? Wanapewa posho, mishahara na magari ya gharama kubwa.

Mwisho wa siku kina Togolani wanashinda Twitter kupost meme.
Dah hizi spana za meli ya mizigoo
 

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
42,560
2,000
Bora huyu Mama wa sasa wa Mambo ya Nje. Enzi zile, yule bwana wa jalalani alikuwa anaanza na historia, then anafundisha kiswahili halafu anamsifia mheshimiwa anaenda kukaa.

Bwahaaa, bwahaaaa nimecheka kwa nguvu mpaka bia imetokea puani. Yaani hapa nilipo ni kama namuona Kabudi na yale mamisamiati yake ya kiswahili.
 

chivala

JF-Expert Member
Apr 13, 2021
730
1,000
"Tulipokea maoni ya wananchi kama wiki moja tangu tozo za miamala mipya zianze, natarajia kupokea ripoti ya kamati niliyoiunda kuhusu suala la tozo na kisha tutachukua hatua.
Anaendelea kuzingua na tozo za miamala, na huku sisi tukiendelea kudemshwa na maisha magumu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom