Rais Samia ruhusu mchakato wa katiba mpya kumbuka kodi za masikini zilitumika na hamkutupatia

Lord OSAGYEFO

JF-Expert Member
Feb 19, 2021
2,007
2,000
Ni wazi Rais Samia atasikiliza kilio cha Watanzania juu ya kukamilisha mchakato wa upatikanaji wa katiba mpya mchakato aliousimamia yeye binafsi akiwa mwenyekiti msaidizi wa bunge la katiba.

Nakukumbusha mama wajumbe walilipwa fedha nyingi ambazo ni kodi za masikini lakini wajumbe walishindwa kuwapatia wananchi katiba mpya hilo ni deni tunawadai
 

Vessel

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
7,540
2,000
Shida inaweza kuwa niwahuni waliosalia ndani ya chama chakavu ndio kikwazo akina slow&co.
 

chapwa24

JF-Expert Member
Apr 10, 2019
2,067
2,000
katiba ya warioba inatosha, tuichape tu na kuizindua kwasababu tayari ilishapata baraka za wananchi, na pesa ndefu sana ilitumika kina polepole na kina kabudi, maria sarungi etc waliitafuta kwelikweli. tusipoteze tena hela, ileile ya warioba tuibariki tu.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom