#COVID19 Rais Samia: Miji mikubwa ya Tanzania tayari imekumbwa na wimbi la tatu la Covid-19

uviko19

Member
May 25, 2021
5
75
Wimbi la tatu tayari lipo vyumbani. Watajwa hapo juu kama kweli bado hawajapata chanjo ya covid19 basi wachukue tahadhari ya juu sana sana sana; covid19 inaweza elekezwa kuwapenda wao zaidi.

Wajuzi wa mambo watakuwa wameshanielewa vyema kabisa kabisa. Sababu za upendo huo zipo wazi kabisa. Wachukue tahadhari, wachukue tahadhari, na wachukue tahadhari.

Au nasema uongo ndugu zangu!

Uviko19 in 2021
 

Bengal

JF-Expert Member
Aug 29, 2018
5,021
2,000
Wimbi la tatu tayari lipo vyumbani. Watajwa hapo juu kama kweli bado hawajapata chanjo ya covid19 basi wachukue tahadhari ya juu sana sana sana; covid19 inaweza elekezwa kuwapenda wao zaid...
Mbona kama hiyo ni ramli chonganishi,labda utupe utambulisho wa ukanda unaotokea,ili tukuhukumu kwa haki.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom