MTAZAMO

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
16,717
2,000
Hatuna Kiongozi ... Nawaambia kama hamjafahamu mpaka sasa. Hamna kitu pale. Ni picha tu.... Ni Tumepata Salma Mtembezi. Hakuna anachoelewa. Si wa kupambania wananchi.

Tulisema anaupiga mwingi.. sasa anaendelea kuupiga mwingi usio na faida sababu ni nje ya uwanja. Haina maana kabisa.
Anaupiga mwingi sana .... muacheni apige kazi
 

MTAZAMO

JF-Expert Member
Feb 8, 2011
16,717
2,000
Kwa hiyo ulitaka wale wa vijijini ndio wawe na barabara mbovu? Lipa tozo kijana.

Sie watumishi tumeshajenga SGR na Stiegler Gorge kwa maumivu ya kutopandishwa mishahara,kutolipwa posho,kutopandishwa madaraja,kutumbuliwa,kuongezwa majukumu nk.

Mkaponda Sana...
Matajiri wakifanywa kitu chochote, kwakweli tulipumua! Time to payback
 

Sakhalala

JF-Expert Member
May 2, 2011
559
500
... nendeni kwenye mikutano ya kisiasa/kampeni mkasikilize na kuchuja sera na ilani - hatuna nafasi sisi!
... someni sera za vyama na ilani zao mpate mwanga wa jinsi zitakavyosaidia au kuumiza maisha yenu watanzania - hayatuhusu sisi!..
Asante ndugu kwa hili andiko wengi husema siasa haiwahusu, leo ndio wajifunze kuwa ' Ushikwapo, shikamana' ndio maana yake hii. Siasa ndio inayoamua maisha yetu ya kila siku na hivyo yatupasa kuifuatilia kwa ukaribu.
 

Poppy Hatonn

JF-Expert Member
Apr 9, 2021
317
500
Nadhani unasema huna imani na huyu rais na unashindwa kujieleza kwa kuogopa midnight knock at the door. Kwa sababu sielewi hata kitu kimoja ulichoandika.
Rais huyu siyo creative,siyo mbunifu. Hakuna feeling kwamba nchi Ina rais.
Lakini ukibishana naye utaambiwa unachukia wanawake.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom