Rais Samia chonde chonde rudi tena Bandari, kuna wajanja wanaanza kuku-beep

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
7,937
2,000
Mama Samia popote ulipo nakuomba uangalie tena Bandari Kuna Jambo halipo sawa huko.

Kuna C&F companies wameanza kulalamikia delays na hii ni kutokana na mfumo wa kisasa wa kufatilia mizigo na ulipwaji Kodi electronically kuharibika takribani wiki sasa na hivyo kurudi kwenye mfumo wa zamani.

Mfumo wa kisasa ni mzuri na unapaswa kuwe na back-up, kitendo cha kusema umeharibika inabidi utumike wa zamani kunaweza kuandamana na hujuma ili watu wafanye yao.

Tunajua wabongo tulivyo wajanja, hapo inaweza kuwa loop-hole na usishangae ukakaa hata miezi bila kurudishwa.

Mama Samia nakukubali sana, naamini Hilo pia haliwezi kukushinda.

#kazi iendelee#

Screenshot_20210411-214804_1.jpg
 

Malimi Jr

JF-Expert Member
May 28, 2017
942
1,000
Hatuhitaji uongozi wa "one man show" tumeshajifunza vya kutosha. Hatuhitaji mtu mmoja atatue kero zetu. Tunahitaji sheria madhubuti ndiyo ziendeshe nchi.

Sheria ziboreshwe lakini pia maslahi ya watumishi yaboreshwe ili kuleta usawa. Mtumishi anaitumikia serikali zaidi ya miaka 30 lakini kajumba ka chumba na sebule anakajenga kwa shida sana, hiyo sio sawa.
 

DATAZ

JF-Expert Member
May 25, 2012
1,286
2,000
Hii ni moja ya madhara ya kugeuza vyombo nyeti vya serikali kuwa mawakala wa CCM kushughulikia wapinzani. Wanakosa brain, wanakosa intelligence.

Huwa najiuliza inakuwaje sehemu zote hizi ambazo ni nyeti na watu wa TISS wanakuwa wapo, unakuta mambo yanaanza hadi kuharibika bila detection yoyote?
 

Countrywide

JF-Expert Member
Mar 2, 2015
7,937
2,000
Hatuhitaji uongozi wa "one man show" tumeshajifunza vya kutosha. Hatuhitaji mtu mmoja atatue kero zetu. Tunahitaji sheria madhubuti ndiyo ziendeshe nchi...
Hizo Sheria madhubuti zipo, ila hakuna anayefuata. Sheria zipo wazi kabisa kuhusu kuhujumu au kuiba Mali ya umma Ila hakuna anayejali. Hivyo Sheria ni lazima awepo wa ku-enforce, bila hivyo ni kazi bure tu zitaishia kuandikwa kwenye mavitabu
 

binti kiziwi

JF-Expert Member
Aug 4, 2014
4,643
2,000
Mataga siku zote mmekuwa mnashauri na kuibua mambo ya msingi kama haya hakika tungefika mbali, ushauri mzuri.

Swali ni je hivi anayeweza kushughulikia bandari ni Rais pekee, Maafisa usalama, maaskari na wale mapolisi kazi zao ninini kule?
 

Malimi Jr

JF-Expert Member
May 28, 2017
942
1,000
Hizo Sheria madhubuti zipo, ila hakuna anayefuata. Sheria zipo wazi kabisa kuhusu kuhujumu au kuiba Mali ya umma Ila hakuna anayejali. Hivyo Sheria ni lazima awepo wa ku-enforce, bila hivyo ni kazi bure tu zitaishia kuandikwa kwenye mavitabu
Yaani mtu anaiba bilioni 5 anaenda kufungwa mwaka mmoja akimaliza kifungo anarudi mtaani kuzitumia pesa alizoiba.

Hizo ni sheria au takataka?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Similar Discussions

Top Bottom