Rais Samia awaapisha viongozi mbalimbali aliowateua, yumo Mtendaji Mkuu wa Mahakama na Mabalozi

kirengased

JF-Expert Member
Jan 10, 2016
4,678
2,000
Hamna hoja nyinyi.

Madam President anachanja mbuga tu
mbuga gani? Mbuga ya matozo na makodi Labda!! Tulihitaji mchanja mbuga?? Kikubwa nachokiona nikujua kubalansisha dini kwenye uteuzi na wazenji kuibuliwa...
akiondolewa jukumu la uteuzi sijui tutamwona akifanya nini?
 

Nyumisi

JF-Expert Member
Nov 10, 2010
7,955
2,000
Hapa TBC wanasema anapokea taarifa ya uchafuzi mkuu uliofanyika 28/10/2020........ngoja tuone katiba mpya itapambana vipi na chafuzi kuu zijazo....
 

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Jun 13, 2017
12,785
2,000
Wewe na nani yanawaendea
Sisi Watanzania tulio wengi. Tuliokipigia chama cha Mapinduzi kura nyingi sana na kukifanikishia ushindi wa kishindo.

Sisi Watanzania tulio wengi, ambao tumeunda serikali na tunaridhishwa na kazi anayo ifanya Mheshimiwa rais Mama Samia Suluhu Hassan.

Una jengine??
 

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Jun 13, 2017
12,785
2,000
Wala sijawahi kulitumia hilo neno
Hahahahahaahahahah

Mtaendelea kuyakana yote mliyoyasema hapo kabla. Kikwete ndie aliekuwa mbaya kwenu, akaja Mzee Magufuli akawa mbaya sana kwenu, Leo kaja Mama nae ni mbaya kwenu, ataondoka atakuja mwengine hali itakuwa ni hivyo hivyo tu.

Wenye kujua tunajua kwamba nyinyi hamna jema
 

Fursakibao

JF-Expert Member
Dec 12, 2017
3,749
2,000
Nimesikia kutoka Uganda Jana kuwa rais M7 kateua majaji wa mahakama kuu. Lakini hiyo haitoshi maana inabidi majina yao yapelekwe bungeni ili yaidhinishwe kama kweli wanafaa kulitumika taifa au kumtumikia aliyewateua, na huenda palikuwa na vetting kabla ya huo uteuzi.
Huko ni Uganda ambako tuliaminishwa miaka yote kwamba siasa zao sio nzuri na wana udikteta!
Huku walitaka kupinga uteuzi wa PM hivi juzi
 

Relief Mirzska

JF-Expert Member
Jun 13, 2017
12,785
2,000
mbuga gani? Mbuga ya matozo na makodi Labda!! Tulihitaji mchanja mbuga?? Kikubwa nachokiona nikujua kubalansisha dini kwenye uteuzi na wazenji kuibuliwa...
akiondolewa jukumu la uteuzi sijui tutamwona akifanya nini?
Message was simple and clear. Kama vipi hamieni Burundi huko!

Mnadhani maendeleo yanashuka tu kutoka mbinguni???

Wewe linalokuuma ni Waislam kuteuliwa au Wazanzibari kupewa nafasi?? Likikuuma sana usisite kusema
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom