Rais Samia atoa rai kwa Umoja wa Mataifa kusaidia Serikali ya Tanzania

beth

JF-Expert Member
Aug 19, 2012
3,263
2,000
Rais Samia Suluhu Hassan amesema Serikali ya Tanzania ingependa Umoja wa Mataifa uwasaidie ili waweze kujenga yanayotakiwa na wananchi ikiwemo Elimu, Afya, Maji, Umeme na Pembejeo za Kilimo

Ameeleza hayo Septemba 24, 2021 katika Mahojiano Maalum na Habari za UN huko New York Nchini Marekani alipohojiwa Anold Kayanda na kuulizwa kuhusu wito anaoweza kutoa kwa Umoja wa Mataifa

Rais Samia amesema, "Tukiweza kuyapatia yote hayo Uchumi utakua na Tanzania tutaweza kujenga jina letu"
 

Mmawia

JF-Expert Member
Aug 20, 2013
106,765
2,000
Kwani tanzania tunahitaji msaada kutoka kwa mabeberu?

Sisi ni doona kantriiii bwanaaaa
Maaana wapinzani walikuwa wanatuchelewesha sana kupata maendereeoool
 

Ndebile

JF-Expert Member
Sep 14, 2011
6,463
2,000
Shame! Nchi yenye madini kuanzia Uranium hadi tanzanite, gas, helium, almas, mbuga za wanyama! Tanzania yetu ni tajiri sana ila inaongozwa na wajinga kuliko hata hayati Chifu Mangungo!

Tangu umezaliwa hadi unakua majina ya viongozi ni haya Anne Makinda, Makamba, Kachwamba, Chenge, Sitta, nk na bado unategemea mabadiriko? UN wameshindwa kuiokoa Lybia, Congo, Lebanon, Iraq, waje waisaidie Tanzania....kama unaamini hivyo wewe ni marehemu ila bado mwili unatembea kupambana na covid tu!
 

white wizard

JF-Expert Member
May 18, 2011
6,091
2,000
Shame! Nchi yenye madini kuanzia Uranium hadi tanzanite, gas, helium, almas, mbuga za wanyama! Tanzania yetu ni tajir sana ila inaongozwa na wajinga kuliko hata hayati Chifu Mangungo!
Hayo maneno yamesemwa toka awamu ya pili, nini kimefanyika, ?kuwa na rasilimali na kuzitumia ni vitu viwili tofauti, bora hata huyu anayekubali waziwazi kuwa misaada inahitajika baada ya kujua ukweli kuwa uwezo wa kutumia hizi zetu pekee hana, Awamu ya tano licha ya kuwaaminisha watu kuwa hataki misaada na kila kitu anachofanya ni pesa za ndani nini kilitokea?si ndio taifa lilifikia hali hii, kila sehemu ni zaidi ya tabu tu, si afadhari hata huyu amekubaliana na WHO, angalau sasa anapata hata hizo pesa za COVID 19, zinasaidia kwenye mambo mengine.
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
49,614
2,000
Tatizo la Tanzania ni serikali kubwa sn uendeshaji unakuwa ni gharama haswa
 

kacnia

JF-Expert Member
Sep 16, 2014
2,989
2,000
Madini
Gesi
Vivutio vya utalii
Tozo
Yule tajiri ombaomba ndio TZ yangu.

Nalia na taifa langu
 

benzemah

Senior Member
Nov 19, 2014
189
250
Rais Samia Suluhu Hassan amesema Serikali ya Tanzania ingependa Umoja wa Mataifa uwasaidie ili waweze kujenga yanayotakiwa na wananchi ikiwemo Elimu, Afya, Maji, Umeme na Pembejeo za Kilimo

Ameeleza hayo Septemba 24, 2021 katika Mahojiano Maalum na Habari za UN huko New York Nchini Marekani alipohojiwa Anold Kayanda na kuulizwa kuhusu wito anaoweza kutoa kwa Umoja wa Mataifa

Rais Samia amesema, "Tukiweza kuyapatia yote hayo Uchumi utakua na Tanzania tutaweza kujenga jina letu"
Tanzania sio kisiwa lazima tuangalie namna bora ya kuishi na mataifa mengine hapa ulimwenguni, kongole kwake Mama Samia
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom