Rais Samia apokea Ndege ya Mizigo, aeleza nia ya Serikali kuboresha Sekta ya Anga kwa miaka mitano ijayo

Nyani Ngabu

Platinum Member
May 15, 2006
89,991
2,000
You've probably said that a gazillion times before. Bitch bottom faggot Nyani you better come up with something newer, more imaginative and nastier.
I say come up with new insults….something I’ve never heard before.

You copy me and say I should come up with something newer, more imaginative, and nastier!

You like it nasty huh?

How about you top me off and let me nut in your mouth and swallow every ounce of it?

Now get down and get your eagle on, bitch.
 

peno hasegawa

JF-Expert Member
Feb 24, 2016
3,925
2,000
Rais anapokea ndege ya Tisa

Taarifa zaidi kukujia


RAIS SAMIA: MIAKA MITANO IJAYO TUMEJIPANGA KUIMARISHA SEKTA YA ANGA

Rais Samia Suluhu Hassan amesema wamejipanga kuimarisha Shirika la Ndege na Usafiri wa Anga

Amesema hayo katika mapokezi ya ndege mpya ambayo itafanya Tanzania iwe na ndege 9

==
RAIS SAMIA: TUMENUNUA NDEGE YA MIZIGO KWA KUWA UCHUMI UNAKUA

Rais Samia Suluhu amesema sababu ya kununua Ndege ya Mizigo ni kukua kwa uchumi

Amesema kwa sasa Tanzania inazalisha sana maua na mbogamboga hivyo Ndege ya Mizigo ni muhimu
Mashamba ya maua yako eneo gani ndg zangu watanzania? Huku USA river Arusha siyaoni
 

Ngalikihinja

JF-Expert Member
Sep 1, 2009
23,462
2,000
Rais anapokea ndege ya Tisa

Taarifa zaidi kukujia


RAIS SAMIA: MIAKA MITANO IJAYO TUMEJIPANGA KUIMARISHA SEKTA YA ANGA

Rais Samia Suluhu Hassan amesema wamejipanga kuimarisha Shirika la Ndege na Usafiri wa Anga

Amesema hayo katika mapokezi ya ndege mpya ambayo itafanya Tanzania iwe na ndege 9

==
RAIS SAMIA: TUMENUNUA NDEGE YA MIZIGO KWA KUWA UCHUMI UNAKUA

Rais Samia Suluhu amesema sababu ya kununua Ndege ya Mizigo ni kukua kwa uchumi

Amesema kwa sasa Tanzania inazalisha sana maua na mbogamboga hivyo Ndege ya Mizigo ni muhimu
Mi nangoja nione kama tutatoka nje ya nchi na hizi ndege... Maana hadi sasa tushashuhudia matangazo kibao ya kwenda China, SA tulukokamatiwa...!!! Na corona imesitiri mengi kwenye ndege hizi
 

tweenty4seven

JF-Expert Member
Sep 21, 2013
13,308
2,000
Rais anapokea ndege ya Tisa

Taarifa zaidi kukujia


RAIS SAMIA: MIAKA MITANO IJAYO TUMEJIPANGA KUIMARISHA SEKTA YA ANGA

Rais Samia Suluhu Hassan amesema wamejipanga kuimarisha Shirika la Ndege na Usafiri wa Anga

Amesema hayo katika mapokezi ya ndege mpya ambayo itafanya Tanzania iwe na ndege 9

==
RAIS SAMIA: TUMENUNUA NDEGE YA MIZIGO KWA KUWA UCHUMI UNAKUA

Rais Samia Suluhu amesema sababu ya kununua Ndege ya Mizigo ni kukua kwa uchumi

Amesema kwa sasa Tanzania inazalisha sana maua na mbogamboga hivyo Ndege ya Mizigo ni muhimu
Nchi inaongozwa n chama cha hovyo kabisa,hizo ndege ni hasara tupu bado mrembuaji kapigilia suti kupokea zingine...jk katuachia awamu zilizojaa wajinga
 

SNAP J

JF-Expert Member
Dec 26, 2013
5,570
2,000
Inaana Bado hamuelewi !?
IMG_20210730_211322.jpeg
 

pwilo

JF-Expert Member
May 27, 2015
3,786
2,000
Nimesoma comments hapo juu watanzania Sisi ni wajinga sana magufuli mlimtukana mama samia mnamtukana hivi mnataka raisi wa aina gani ndugu zangu mbona hamueleweki
 

Mpinzire

JF-Expert Member
Jan 18, 2013
3,599
2,000
Kichwa cha habari yako ni tatizo! Bombadier Q400 ndo iwe ndege ya mizigo kweli?
 

itwaaky

JF-Expert Member
May 21, 2021
202
225
Rais anapokea ndege ya Tisa

Taarifa zaidi kukujia...
Hajasema hivyo wewe ulikua unasikiliza video ipi aliyosema kanunua ndege sababu uchumi umekua? Ndege ya mzigo ilinunuliwa na magufuli (wanasubiri ije) kasema kama uchumi utakua vizuri wataongeza nyingine
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom