Rais Samia amefanya vizuri ndani ya miezi saba madarakani

MoureenAbel

Member
Sep 24, 2021
22
75
Oktoba 19 imetimia miezi saba tangu Rais Samia Suluhu Hassan aingie madarakani kuliongoza Taifa hili. Kuna mengi ameyafanya vizuri sana, na mengine hakufanya kwa usahihi, lakini kutokana na kwamba siku ya sherehe hatafuti sababu ya kuhuzunika, basi leo nitandike jamvi nimsifu kwa machache.

Mimi kama mwananchi wa kawaida yaliyonikosha zaidi ni:

1. Kuleta chanjo ya UVIKO-19 ambayo pamoja na mengi imefungua sekta ya utalii kwa watalii kuona nasi ni salama kutembelewa.

2. Ujenzi wa madarasa 15,000

3. Ujenzi wa vituo vya afya na uimarishaji wa sekta za afya

4. Kufungua fursa za kibiashara kutokana na ziara kwenye nchi mbalimbali duiani

5. Kuimarisha Demokrasia, hii bila kusahau hotuba yake Umoja wa Mataifa.

6. Uhuru wa kuzungumza na vyombo vya habari.

7. Uteuzi wa wanawake kwenye nyadhifa mbalimbali..

MAMA AMEUPIGA MWINGI SANA.. MUNGU AMSAIDIE
 

chamilo nicolous

JF-Expert Member
Mar 10, 2016
1,552
2,000
Umetumwa nini! Hakuna lolote.

Ngoja ni kwambie kitu naona hujui kitu

1: Kama kiongozi mkubwa lazima uoneshe mipango ya muda mfupi na mipango ya muda mrefu! Swali mipango ya muda mrefu kwa nchi alionayo huyu mama ni ipi?

2: Huyu ni Rais kwa hitaji wa katiba siyo Rais kwa uhitaji wa Watu! Kwa hiyo husije humu na hoja rahisi rahisi, wengi tukio humu ni great thinkers, tukioji sana utasema vinginevyo, yamaza mwanaharamu apite
 

omtiti

JF-Expert Member
Jun 19, 2019
939
1,000
Umetumwa nini! Hakuna lolote.

Ngoja ni kwambie kitu naona hujui kitu

1: Kama kiongozi mkubwa lazima uoneshe mipango ya muda mfupi na mipango ya muda mrefu! Swali mipango ya muda mrefu kwa nchi alionayo huyu mama ni ipi?

2: Huyu ni Rais kwa hitaji wa katiba siyo Rais kwa uhitaji wa Watu! Kwa hiyo husije humu na hoja rahisi rahisi, wengi tukio humu ni great thinkers, tukioji sana utasema vinginevyo, yamaza mwanaharamu apite
Swadakta!
 

Kamundu

Platinum Member
Nov 22, 2006
4,825
2,000
5. Kuimarisha Demokrasia, hii bila kusahau hotuba yake Umoja wa Mataifa.

6. Uhuru wa kuzungumza na vyombo vya habari.

HAPA BADO
 
  • Love
Reactions: BAK

Baraka21

JF-Expert Member
Mar 15, 2021
1,282
2,000
Ametisha ukimlinganisha na Magofool? Mimi Magu hata Piere Liquid naamini kamzidi hekima na busara.
Samia anapiga bomu mochwari.

IMG_-qavw43.jpg
 

mteule senior

JF-Expert Member
Oct 4, 2015
230
250
labda kakutisha wewe.....Ktk ulichokiandika....Point nimeiona hapo mwishoni tu....Mungu amsadie na amwongoze...hayo ni maombi mazuri
 

Mukua

Senior Member
Sep 30, 2021
138
250
Umetumwa nini! Hakuna lolote.

Ngoja ni kwambie kitu naona hujui kitu

1: Kama kiongozi mkubwa lazima uoneshe mipango ya muda mfupi na mipango ya muda mrefu! Swali mipango ya muda mrefu kwa nchi alionayo huyu mama ni ipi?

2: Huyu ni Rais kwa hitaji wa katiba siyo Rais kwa uhitaji wa Watu! Kwa hiyo husije humu na hoja rahisi rahisi, wengi tukio humu ni great thinkers, tukioji sana utasema vinginevyo, yamaza mwanaharamu apite
Wewe ndo sifuri kabisa, sasa hapo umeeleza nini
 

mjingamimi

JF-Expert Member
Aug 3, 2015
30,732
2,000
Kupandisha tozo.
kupunguza mabando
kupokea chanjo
Kupokea hela za Corona.
Kuwatimua pole pole na bashiru
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom