Rais Samia amefanikiwa kuimarisha na kuboresha mazingira ya uwekezaji nchini

Pfizer

Member
Mar 25, 2021
39
88
KATIBU wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya CCM Itikadi na Uenezi, Shaka Hamdu Shaka amesema ndani ya siku 558 tangu Rais Samia Suluhu Hassan aapishwe kuwa Rais wa Tanzania, amefanikiwa kuimarisha na kuboresha mazingira ya uwekezaji nchini.

#CCMImara
#KaziIendelee
 

Mnasihi

JF-Expert Member
Oct 9, 2013
7,457
6,649
KATIBU wa Halmashauri Kuu ya Taifa (NEC) ya CCM Itikadi na Uenezi, Shaka Hamdu Shaka amesema ndani ya siku 558 tangu Rais Samia Suluhu Hassan aapishwe kuwa Rais wa Tanzania, amefanikiwa kuimarisha na kuboresha mazingira ya uwekezaji nchini.

#CCMImara
#KaziIendelee View attachment 2381703
kuimarisha TU bila kuuona uwekezaji wenyewe ni sawa na kumvisha Pete ya uchumba Binti wa watu Kwa miaka kumi!
Tunataka tuone viwanda vikijengwa ili kupunguza tatizo la ajira na siyo uchawa usio na tija!
 
1 Reactions
Reply
Top Bottom