Rais Samia akutana na kufanya mazungumzo na Mkurugenzi wa Kituo cha Kudhibiti na kuzuia Magonjwa Afrika (Africa CDC)

Suley2019

JF-Expert Member
Oct 7, 2019
672
1,000
1627389307961.jpeg

1627389343782.jpeg
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
7,728
2,000
Nami anitafute nina mazungumzo nae, kodi ya miamala ya simu anaona ni halali kwetu kuendelea kukamuliwa hivyo?
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom