Rais Samia achana na kuikumbatia CCM, fanya kazi zenye Maslahi mapana kwa Watanzania

stephen4440

JF-Expert Member
Apr 12, 2018
1,252
2,000
Sure. Kuna kundi lilishapanga VP wao. Waliona Dr Mpango kama kikwazo kwenye mipango yao wakazusha hilo la benki kuu ili limkumbe na yeye.

Ulisoma post za Kigogo2014 baada ya Mpango kuteuliwa? Walikwenda mbali wakasema elimu ya rais ni ya kuungaunga, wakasahau kwamba ndio waliomsifia kabla.

As time goes on, hata siri ya kifo cha Magufuli ltakujajulikana.
Kweli aise

Sent from my SM-A305F using JamiiForums mobile app
 

Abul Aaliyah

JF-Expert Member
Nov 8, 2016
5,120
2,000
Bila kusahau roho yake mbaya
Shujaa John Pombe Joseph Magufuli atabaki kuwa rais wa karne, mwamba, jasiri, mbeba maono na mtekelezaji...

Tusimlinganishe Rais Samia Suluhu Hassan na JPM. Sisi tuangalie utekelezwaji miradi na ilani ya kurasa 303

Mungu ibariki Tanzania Mungu mbariki rais wetu Samia Suluhu Hassan

Kazi iendelee
 

stephen4440

JF-Expert Member
Apr 12, 2018
1,252
2,000
Sawa hatukatai Kaua uchumi lakini tunataka kuona miradi mingine mikubwa kama Ndege ,Madaraja,SGR,Nyerere project,Terminal 3,Stendi ya Mbezi,Viwanda,Barabara,madarasa,Elimu bure,Kukomesha rushwa, nidhamu kazini.... na mengineyo mengi... Tunataka kuyaona! Uchumi uliuliwa lakini hayo yalifanyika... tuone ya kwake sasa...

Sent from my SM-A305F using JamiiForums mobile app
 

stephen4440

JF-Expert Member
Apr 12, 2018
1,252
2,000
Kweli mkuu, yaani wananchi wa Nchi hii inatakiwa kuwatawala kwa mkono wa Chuma, maana mijitu haina shukrani, namshauri mama hakuna kufuta sheria za hujumu uchumi wala money laundering, na asiruhusu uhuru wa vyombo vya habari, awaminye kisawasawa , hii nchi ili wakuheshimu inatakiwa uwe kiongozi katili na mwenye kutoa hotuba za kibabe,sio za kumfariji yoyote
Kweli kabisa! Vinginevyo utakuta muda umeisha na hakuna ulichofanya! Siasa tupu na maendeleo hakuna!

Sent from my SM-A305F using JamiiForums mobile app
 

stephen4440

JF-Expert Member
Apr 12, 2018
1,252
2,000
Hata wakifanya ili mradi tu Kama hai affect utendaji kazi wao aachane nao...Kuna mamlaka na dola zenye nguvu dunian Kama marekani wanamuziki wanaikosoa waziwazi wanamkejeli raisi waziwazi lakini ndio taifa lenye nguvu duniani Kuna mambo sio ya msingi asifanye kosa Kama la magufuli kuanza kupambana na watu wanao ongea siku akitoka wataongea tu!! Afanye kazi tu iliompeleka ikulu
Marekani,Ujerumani na nchi zilizoendelea zimeshapita hizi hatua tuliyopo! Usijifananishe nao! Bila kuziba masikio Tanzania hauwezi kufanya maendeleo watu watafanya siasa tu na hakutakua na maendeleo

Sent from my SM-A305F using JamiiForums mobile app
 

Halaiser

JF-Expert Member
Apr 3, 2014
3,048
2,000
Mleta uzi huna lolote, ndio nyie mkipewa nafasi hata wiki humalizi unashindwa kuongoza.
Unadhani u rais ni kazi ndogo kiasi cha wewe kumkosoa Rais?
Tafuta kazi ya kufanya utunze familia yako .
Nchi hii ni mali ya Watz wote bila kujali itikadi zao. Rais anapaswa kufanya kazi kwa mujibu wa Katiba alioapa kuilinda. Akifanya kazi kama Mtangulizi wake yaani Rais wa kundi fulani au kama M/Kiti wa CCM hatoboi. Na dalili zinaonyesha kuwa ameshatekwa na Kundi fulani.
 

UmkhontoweSizwe

JF-Expert Member
Dec 19, 2008
5,251
2,000
Mama Samia alionekana ni mtu atakaye kuja kufanya mageuzi makubwa lakini nasikitika hakuna kitu chochote mpaka sasa ambacho amefanya.
Mkuu, jinyonge tu uachane na bughudha za wabongo.
Kwa jinsi ulivyokonfuzidi mtu kama wewe ukipewa nafasi ya kumshauri mama nchi inageuka kuwa kama kilabu cha pombe za kienyeji.
 

wazunguwawili

JF-Expert Member
May 29, 2019
3,400
2,000
Kwa kifupi naona anajaribu kuuma na kupuliza ili amridhishe kila mtu, hii kwangu ni sawa na kupiga msamba au kuzunguka mbuyu kama hana vipaumbele vyake, atapoteza muda wote hapo.
Ndiyo maana mwendazake alichagua njia moja tu.
 

stephen4440

JF-Expert Member
Apr 12, 2018
1,252
2,000
Kuna watu walipotea,kupigwa risasi,kuuwawa yeye kama Amiri Jeshi Mkuu;Mkuu wa vikoasi vya ulinzi na usalama hakuchukua hatua yeyote,hadi anaelekea Jongomeo.
Aliminya stahiki za wafanyakazi kipindi chote cha utawala wake.
Maisha ya Watanzania yamekuwa magumu sana toka kipindi cha Mwalimu Nyerere hii hali ilishuhudiwa sababu tu ya kufanya miradi ambayo hatuna uhakika wa return,huenda ni ''White Elephant''.
Ukabila na ukanda umezidi sana kipindi cha huyu mwamba.Ni kipindi ambacho Watanzania wamegawika naweza sema toka uhuru hatujawahi shuhudia hii hali.
Kuwa na roho ya visasi kwa wale wanaomkosoa hata kama ni kwa nia njema.
Hayo ni kwa uchache tu....
Kuna watu walipotea,kupigwa risasi,kuuwawa yeye kama Amiri Jeshi Mkuu;Mkuu wa vikoasi vya ulinzi na usalama hakuchukua hatua yeyote,hadi anaelekea Jongomeo.

Watu wangapi wanakufa kwa siku? Je Watoto wanaokufa kwa malaria mahospitalini kila siku sio watu? Au hao hakupaswa kupambana kuleta madawa mahospitalini kuwaokoa?Unataka kila siku aende TBC kutoa pole kwa kila kifo?


Aliminya stahiki za wafanyakazi kipindi chote cha utawala wake.
Maisha ya Watanzania yamekuwa magumu sana toka kipindi cha Mwalimu Nyerere hii hali ilishuhudiwa sababu tu ya kufanya miradi ambayo hatuna uhakika wa return,huenda ni ''White Elephant''.

Je,kuna mfanyakazi aliyenyimwa mshahara wake katika kipindi chake? Watanzania hawahawa wanaosomeshwa bure na mikopo ya chuo kuongezwa maradufu? Au watanzania wapi? Hawahawa ambao wanapita barabara nzuri au kwenye reli iliyoboreshwa? Hawahawa walioboreshewa huduma za afya? Mradi wa umeme utakaoleta MW zaidi ya 2000 haufai kwa taifa kwa kupunguza gharama za umeme? Mradi wa SGR,Terminal 3,Mbezi Stand haifai?


Ukabila na ukanda umezidi sana kipindi cha huyu mwamba.Ni kipindi ambacho Watanzania wamegawika naweza sema toka uhuru hatujawahi shuhudia hii hali.
Kuwa na roho ya visasi kwa wale wanaomkosoa hata kama ni kwa nia njema.
Hayo ni kwa uchache tu....

Unaweza kutoa ushahidi? Kwanza ukabila na ukanda wewe unakudhuru vipi as long as maendeleo yenye tija yanaonekana? Hii ni rubbish point

Sent from my SM-A305F using JamiiForums mobile app
 

sblandes

JF-Expert Member
Apr 25, 2010
5,590
2,000
Mpe muda mama yetu azoee kiti cha uraisi,tumpe baada ya mwaka mmoja.
Tusipende kumkatisha tamaa,tena tumepata Raisi msikivu.
 

dolevaby

JF-Expert Member
Aug 25, 2013
12,324
2,000
CCM iondolewe halafu apewe nani nchi? Tuwape wezi wabinafsishe nchi iwe ya familia zao?

Mkiambiwa watu waliupenda wizi wa Magufuli mlikuwa mnang’aka sasa subirieni ufisadi wa kutisha ambao utatangazwa wazi wazi mnamo 2025 ikiwa hamna maendeleo yoyote yaliofanyika na kuonekana na tija zaidi ya porojo tu halafu mtamtafuta mchawi!

Tunarudi kwenye Era ambayo wanasiasa watajitajirisha wao na familia zao bila mipaka na kuwasahau kabisa wapiga kura wao bila aibu!
Nyie watu wapuuzi sana kufanya Jambo lile lile kisha utegemee matokeo tofauti ni UPUMBAVU.....eti mliupenda wizi wake simumfuate sasa huko aliko.....

Sent from my Nokia 8.1 using JamiiForums mobile app
 

ORCA ACE

JF-Expert Member
Jan 18, 2020
975
1,000
Wazanzibar ndio hamna machogo, ukumfunua maza ilo shungi utakutana na bonge la bichwa bapa la hatari.

Ah ah wala hayavutii mabichwa ya kizanzibar, midada yao tu ndio mitamu,
Maraisi wa Bara hukuwaambia hivyo unatuonea Wazenji... Na kila mwamba ngozi huvutia kwake zamu yenu machogo ishapita
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom