RAIS OBAMA ALIONGOZANA NA NA RAIS WA ZAMANI BUSH HUKO MAZISHINI SOUTH AFRICa


Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2010
Messages
47,913
Points
2,000
Watu8

Watu8

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2010
47,913 2,000
Hili dege la Airforce I, hakika limeundwa kwa umaridadi sana...hebu tazama mandhari ya hizo ofisi humo ndani...
 
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined
Feb 12, 2013
Messages
7,488
Points
2,000
Threesixteen Himself

Threesixteen Himself

JF-Expert Member
Joined Feb 12, 2013
7,488 2,000
!
!
wa kwetu kaenda na salma tu, au?
 
M

Meela

JF-Expert Member
Joined
Nov 1, 2010
Messages
1,210
Points
2,000
M

Meela

JF-Expert Member
Joined Nov 1, 2010
1,210 2,000
Nadhani hii nayo pia imeweka record ya kwanza Marekani, Air Force One kuchukua familia za Marais wanne wa Marekani kwa wakati mmoja kwenda safari nje ya nchi yao. Nadhani hii haikuwahi kutokea huko nyuma tangu Marekani ianze kuwa na Maraisi
Kwenye mazishi ya King Hussein wa Morocco ilikuwa hivyo hivyo, yaani rais aliye madarakani aliongozana na marais wastaafu katika ndege moja kwenda kwenye mazishi.
 
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined
Sep 28, 2007
Messages
3,304
Points
2,000
Makanyaga

Makanyaga

JF-Expert Member
Joined Sep 28, 2007
3,304 2,000
Kwenye mazishi ya King Hussein wa Morocco ilikuwa hivyo hivyo, yaani rais aliye madarakani aliongozana na marais wastaafu katika ndege moja kwenda kwenye mazishi.
Kipindi hicho alikuwa Clinton nadhani. Issue ni je, zilienda familia ngapi za maraisi? Safari hii zimeenda familia nne, yaani ya Bush Jr, Clinton, Jimmy Cartel na Obama. Bush Sr nasikia ameshindwa kwenda sababu ya umri mkubwa. Je Jordan kipindi hicho ziiienda/zillikuwa familia ngapi za marais kwenye Air Force One?
 
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined
Feb 3, 2009
Messages
40,069
Points
2,000
MziziMkavu

MziziMkavu

JF-Expert Member
Joined Feb 3, 2009
40,069 2,000
ingekuwa TZ angeitwa msaliti,si wapo vyama tofauti hao
Nchi yetu unaihesabu nayo ni imo kwenye orodha ya Mataifa makubwa kama Marekani au Urusi?nchi yetukam vile kijiji cha ujamaa.......
 
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined
Mar 31, 2009
Messages
457
Points
195
Mapondela

Mapondela

JF-Expert Member
Joined Mar 31, 2009
457 195
Kipindi hicho alikuwa Clinton nadhani. Issue ni je, zilienda familia ngapi za maraisi? Safari hii zimeenda familia nne, yaani ya Bush Jr, Clinton, Jimmy Cartel na Obama. Bush Sr nasikia ameshindwa kwenda sababu ya umri mkubwa. Je Jordan kipindi hicho ziiienda/zillikuwa familia ngapi za marais kwenye Air Force One?
Air Force One ilimbeba Obama na Bush. Sheria zao hairuhusu kusafiri wote kwenye chombo kimoja walielezea wakati wanakuja. Hivyo wale wawili walikuja tofauti.
 
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined
Mar 18, 2009
Messages
4,610
Points
2,000
Renegade

Renegade

JF-Expert Member
Joined Mar 18, 2009
4,610 2,000
Air Force One ilimbeba Obama na Bush. Sheria zao hairuhusu kusafiri wote kwenye chombo kimoja walielezea wakati wanakuja. Hivyo wale wawili walikuja tofauti.
Na Mrs Clinton.
 
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined
Feb 17, 2012
Messages
17,046
Points
2,000
stroke

stroke

JF-Expert Member
Joined Feb 17, 2012
17,046 2,000
Nchi yetu unaihesabu nayo ni imo kwenye orodha ya Mataifa makubwa kama Marekani au Urusi?nchi yetukam vile kijiji cha ujamaa.......
unakosa kujiamini na kujikubali tu, umefilisika kifikra
 

Forum statistics

Threads 1,283,910
Members 493,869
Posts 30,805,818
Top