Rais Obama akutana na Mwanamuziki Shakira | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Rais Obama akutana na Mwanamuziki Shakira

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Original Pastor, Feb 25, 2010.

  1. Original Pastor

    Original Pastor JF-Expert Member

    #1
    Feb 25, 2010
    Joined: Nov 14, 2007
    Messages: 1,256
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Obama akutana na mwanamuziki Shakira kujadili mradi wake wa maendeleo ya watotoAmerika Kusini. Sasa hii imekaaje wana JF yaani kwasababu ya uzuri wa Shakira au......
     
  2. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,640
    Likes Received: 625
    Trophy Points: 280
    Mbona hujatuwekea hata hiyo picha ya Shakira na Obama tuone ?
     
  3. M-bongotz

    M-bongotz JF-Expert Member

    #3
    Feb 25, 2010
    Joined: Jan 7, 2010
    Messages: 1,735
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Tutaamini vipi sie kama huweki hata picha?
     
  4. d

    damn JF-Expert Member

    #4
    Feb 25, 2010
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    signature yako na lililoko moyoni mwako!!!!!!!! mhhhh!!!!!!
     
  5. Kiranja Mkuu

    Kiranja Mkuu JF-Expert Member

    #5
    Feb 26, 2010
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 2,100
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 0
    Lazima prezidaa alitunukiwa viuno vya kufa mtu kutoka kwa binti wa kilatino.
     
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
  1. This site uses cookies to help personalise content, tailor your experience and to keep you logged in if you register.
    By continuing to use this site, you are consenting to our use of cookies.
    Dismiss Notice
Loading...