Rais Nguvu Ya Hoja: UKAWA Wavurugana Uchaguzi Wa Madiwani

JINOME

JF-Expert Member
May 29, 2017
958
1,000
IMG-20171111-WA0020.jpg
 

mr gentleman

JF-Expert Member
Aug 1, 2012
3,139
2,000
chadema ndio imeua ukawa.. wapi nccr mageuzi? wapi cuf? wapi tadea? awa mamangi wana ubinafsi sana ndio hawatakaa wapewe nchi
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom