Rais Museveni: Mungu ana kazi nyingi, hawezi kuwa tu hapa Uganda akiwaangalia wajinga

AKASINOZO

JF-Expert Member
Aug 22, 2016
1,116
2,000
Mseven adressing the nation

2020_04_19_22.44.14.jpeg

======


















Rais Yoweri Museveni amewaonya wananchi wanaoenda kinyume na taratibu wakati huu wa vita dhidi ya #CoronaVirus akisema, Mungu ana kazi nyingi na hawezi kuwa Uganda tu akiwaangalia wajinga

Ameongeza kuwa Mungu amewalinda na hakuna kifo mpaka sasa, lakini anahitaji kuwaangalia watu wengine walio katika wakati mgumu

Amesema wamepewa taarifa za kutosha ili kujua namna ya kujilinda na kama watu hawafuati maelekezo, Mungu na Serikali hawawezi kulaumiwa

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Bams

JF-Expert Member
Oct 19, 2010
8,521
2,000
Kuna watu huwa hawajielewi.

Mchezaji wa mpira anaulizwa jinsi timu yao ilivyojiandaa, anakujibu, "Watanzania mtuombee ili tupate ushindi". Unajiuliza, hivi hao unaoenda kushindana nao ni viumbe wa shetani?

Fikra hizo ndizo zinazotufanya kuacha kutimiza wajibu wetu, na kukimbilia kumtaka Mungu atufanyie miujiza. Mungu hamwigi neema hewani bali kwenye kile unachokifanya.
 

bahati93

JF-Expert Member
Aug 6, 2015
237
250
Ukitaka kumwelewa Mseven angalia graph yake ya corona inavyopendeza


Period uganda ina mafanikio makubwa sana juu ya vita dhidi ya corona

Screenshot_20200418-091210.png
 

denooJ

JF-Expert Member
Mar 31, 2020
1,475
2,000
Huyo jamaa amekomaa madarakani, anajua wajibu wake kwa anaowaongoza, huku kwetu bado tunaijaribu ofisi, kazi yenyewe ngumu kweli tunaomba Mungu muda uishe tuondoke.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Sesten Zakazaka

JF-Expert Member
Sep 10, 2017
9,185
2,000
Waganda kuanzia Wananchi hadi viongozi wanajitambua linapokuja suala la kupambana na maradhi hasa makubwa, yenye kusababisha vifo na ya mlipuko. Walipambana sana hadi wakaudhibiti UKIMWI kwani walikua wakiongoza barani Afrika kwa wingi wa maambukizi

Kwa uelewa wao kuhusu magonjwa ya mlipuko najiuliza hii twitter ya M7 ilikusudia wananchi wa Uganda tu au inavuka hadi nje ya mipaka ya Uganda?
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Jul 7, 2018
6,934
2,000
Ukitaka kumwelewa m7 angalia graph yake ya corona inavyopendeza


Period uganda ina mafanikio makubwa sana juu ya vita dhidi ya corona
Mafanikio ya Uganda katika maeneo mengine, kama uchumi nako hayako nyuma.

Kenya anaanza kulia, anazuia bidhaa za Uganda zisiuzwe kwake akijua wote wamo kwenye jumuia moja.

Uganda imekuwa mteja mkuu kwa Kenya miaka yote, sasa kibao kinabadilishwa, Kenya anagoma.

Hapa JF hakuna anayeangalia wala kusema chochote kuhusu hiyo 'graph'; ambayo ndio ujumbe mhimu zaidi kuliko hadithi nyinginezo hapa..

Je, ya kwetu ikoje?
Kwanza ipo? Takwimu zenyewe tunaweka kama za kiwiziwizi hivi!

Naisikitikia sana nchi yangu hii!
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom