Rais Mstaafu Kikwete: Nilikuwa Personal Assistant wa Pius Msekwa

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined
Mar 10, 2008
Messages
10,950
Points
2,000

macho_mdiliko

JF-Expert Member
Joined Mar 10, 2008
10,950 2,000
Wajuvi wa mambo ... Ilikuaje hapa maana historia ya huyu mzee hatuijuagi vizuri. Mtusimulie View attachment 1326757

Sent using Jamii Forums mobile app
Sahihi ni kuwa ''usimnyanyase aliye chini yako kwani binadamu wote ni sawa na ni siyo utu kunyanyasa wengine''. Ukitumia ''busara'' yake aliyetoa hapo maana yake anatuambia tuache kunyanyasa walio chini kwa kuwa tu kesho wanaweza kuwa juu yetu! i.e. tuongozwe na woga badala ya utu! Je, kama tuna uhakika hawatakuja kuwa juu yetu tusiwanyanyase?
 

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2018
Messages
4,814
Points
2,000

Kalamu1

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2018
4,814 2,000
Sahihi ni kuwa ''usimnyanyase aliye chini yako kwani binadamu wote ni sawa na ni siyo utu kunyanyasa wengine''. Ukitumia ''busara'' yake aliyetoa hapo maana yake anatuambia tuache kunyanyasa walio chini kwa kuwa tu kesho wanaweza kuwa juu yetu! i.e. tuongozwe na woga badala ya utu! Je, kama tuna uhakika hawatakuja kuwa juu yetu tusiwanyanyase?
"Je, kama tuna uhakika hawatakuja kuwa juu yetu tusiwanyanyase"?

Utakuwaje na uhakika mkuu macho_mdiliko? Maanake kitendawili kipo hapo penye 'kuwa na uhakika.'!

Inawezekana kuwa na uhakika?
 

Easyway

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2012
Messages
2,540
Points
2,000

Easyway

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2012
2,540 2,000
Msekwa alikuwa RC Tabora au Singida ,enzi za chama kimoja RC anakuwa Katibu wa CCM wa mkoa ,Kikwete yeye alikuwa Katibu msaidizi wa CCM mkoa, Kwahiyo Msekwa alikuwa boss baadaye JK alimteua Msekwa kuwa makamu mwenyekiti wa CCM mwenyekiti akiwa JK.

Sent using Jamii Forums mobile app
 

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined
Apr 17, 2019
Messages
1,119
Points
1,980

nipekidogo

JF-Expert Member
Joined Apr 17, 2019
1,119 1,980

kakolaki

JF-Expert Member
Joined
Apr 6, 2017
Messages
688
Points
1,000

kakolaki

JF-Expert Member
Joined Apr 6, 2017
688 1,000
Wanafiki ni wabaya kuliko wachawi, walimdhihaki sana huyu mtu wakimtaja mtu dhaifu wa kuchekacheka na msafirisafiri sana leo wamepata walichomwomba Mungu wanajifanya kugeuka, bado miaka 6, tumemaliza 4 tu
mzee kikwete wacha ale bata na anajua watanzania tunampenda sana mtu asiye na makuu
Sent using Jamii Forums mobile app
 

maganjwa

JF-Expert Member
Joined
Sep 11, 2012
Messages
2,174
Points
2,000

maganjwa

JF-Expert Member
Joined Sep 11, 2012
2,174 2,000
Wanafiki ni wabaya kuliko wachawi, walimdhihaki sana huyu mtu wakimtaja mtu dhaifu wa kuchekacheka na msafirisafiri sana leo wamepata walichomwomba Mungu wanajifanya kugeuka, bado miaka 6, tumemaliza 4 tu

Sent using Jamii Forums mobile app
ukumbuke tulichotaka sisi watanzania siyo kuvunja sheria ni kufuata sheria ili haki itendeke na ndo kilio chetu watanzania
 

Forum statistics

Threads 1,389,767
Members 528,022
Posts 34,034,165
Top