Rais Mh. Dk. Slaa


C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
389
Likes
37
Points
45
C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
389 37 45
Hope hamjambo wana JF. Naomba mwenye updates toka kwa Rais wangu Dk. Slaa anihabarishe kwani kwa mara ya mwisho nilisikia ataitisha press confr. Wengine tunakoishi gazeti la leo tunalipata baada ya siku tatu.

Any update pls!
 
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined
Aug 30, 2010
Messages
1,516
Likes
153
Points
160
Mtumpole

Mtumpole

JF-Expert Member
Joined Aug 30, 2010
1,516 153 160
Tatizo lako unang'ang'ania upande mmoja tu. Nenda kwenye wall yake fb utapata maelezo.
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
okay! kaulizie kwa mtendaji wa kijiji au ofisi ya usalama wa taifa wilaya kwenu utapata jibu.:A S angry:

Ungesoma kwanza post ya MM ndipo ukaendelea na haya yako.

Shida yenu mnakurupuka kama mtu anaekimbia mvua ya mawe.

FIKIRI KWANZA
 
C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
389
Likes
37
Points
45
C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
389 37 45
No wisdom no understanding, no understanding no trust, no trust no peace, no peace no love, no love no unity, no unity no progress. Step out u wisdomless JF members.., great demoralizers!



WISDOM IS AS IMPORTANT AS LIFE
 
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
1,732
Likes
40
Points
145
Kichwa Ngumu

Kichwa Ngumu

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
1,732 40 145
Mtu mpole hiyo wall ya Rais Dr. Slaa nipe
 
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined
Nov 6, 2010
Messages
2,572
Likes
2
Points
0
JIULIZE KWANZA

JIULIZE KWANZA

JF-Expert Member
Joined Nov 6, 2010
2,572 2 0
Click Dr. Wilbroard slaa au Chadematz utapata habari zake kwenye facebook
 
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2009
Messages
24,203
Likes
3,349
Points
280
Preta

Preta

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2009
24,203 3,349 280
Tatizo lako unang'ang'ania upande mmoja tu. Nenda kwenye wall yake fb utapata maelezo.
okay! kaulizie kwa mtendaji wa kijiji au ofisi ya usalama wa taifa wilaya kwenu utapata jibu.:A S angry:

Ungesoma kwanza post ya MM ndipo ukaendelea na haya yako.

Shida yenu mnakurupuka kama mtu anaekimbia mvua ya mawe.

FIKIRI KWANZA
Click Dr. Wilbroard slaa au Chadematz utapata habari zake kwenye facebook
lakini mbona kauliza kwa upole....ilikuwa kuna haja gani ya kumjibu kama mmekimbizwa mkapitiliza kwenu.....angejua kote huko angekuja kuuliza hapa....kama hujui jamani kunyamaza si bora zaidi....mi nadhani hamjamtendea haki mwenzenu.....kama hujui nyamaza watakuja wanaojua watamjibu
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
lakini mbona kauliza kwa upole....ilikuwa kuna haja gani ya kumjibu kama mmekimbizwa mkapitiliza kwenu.....angejua kote huko angekuja kuuliza hapa....kama hujui jamani kunyamaza si bora zaidi....mi nadhani hamjamtendea haki mwenzenu.....kama hujui nyamaza watakuja wanaojua watamjibu
Una busara sana... Wakati nikisoma michango ya wenzetu nilidhani majibu hayo yenye hasira ndaani yake yana sababu nyingine wala siyo swali alilouliza. Kwa hiyo nami nakuunga mkono kuwa majibu hayo hayakumstahili CK ukizingatia ni mgeni hapa JF.

CJ, rais wetu Dr. Slaa aliahirisha mkutano wake na wandishi wa habari uliokuwa ufanyike jana kwa maelezo kuwa kuna michakato inaendelea. Hivyo ataongea nao akiwa tayari (michakato hiyo ikkisha). Kwa maelezo zaidi tembelea face book yake.
 
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined
Aug 3, 2008
Messages
12,511
Likes
4,890
Points
280
Waberoya

Waberoya

Platinum Member
Joined Aug 3, 2008
12,511 4,890 280
No wisdom no understanding, no understanding no trust, no trust no peace, no peace no love, no love no unity, no unity no progress. Step out u wisdomless JF members.., great demoralizers!



WISDOM IS AS IMPORTANT AS LIFE
Asante umeliona hilo!!! baadhi ya members humu ni wajuaji mno , lakini wanasahu ulimwengu huko huku!!

baadhi ya wanachadema ni vichwa maji wanachojua ni kutukana na kujibu hovyo, no matter what wo kila aanayeuliza au kushauri tofauti ni ADUI!!! I fail to understand these guys!!

Angalau Slaa ameshindwa Urais, maana angeshika urais , kama aangekuwa anakosea kitu, humu ndani msingekalika, I simply hate many chadema fans who dont think just ushabiki tu.

afadhali umeliona! siku hizi unashindwa mpaka kukaribisha watu jamii forums,
 
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
854
Likes
2
Points
0
QUALITY

QUALITY

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
854 2 0
Asante umeliona hilo!!! baadhi ya members humu ni wajuaji mno , lakini wanasahu ulimwengu huko huku!!

baadhi ya wanachadema ni vichwa maji wanachojua ni kutukana na kujibu hovyo, no matter what wo kila aanayeuliza au kushauri tofauti ni ADUI!!! I fail to understand these guys!!

Angalau Slaa ameshindwa Urais, maana angeshika urais , kama aangekuwa anakosea kitu, humu ndani msingekalika, I simply hate many chadema fans who dont think just ushabiki tu.

afadhali umeliona! siku hizi unashindwa mpaka kukaribisha watu jamii forums,
Rekebisha sentensi yako. kuwa kichwa maji hakuhisianin na chama CHADEMA
 
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined
Oct 31, 2010
Messages
4,008
Likes
1,446
Points
280
Mwanamageuko

Mwanamageuko

JF-Expert Member
Joined Oct 31, 2010
4,008 1,446 280
lakini mbona kauliza kwa upole....ilikuwa kuna haja gani ya kumjibu kama mmekimbizwa mkapitiliza kwenu.....angejua kote huko angekuja kuuliza hapa....kama hujui jamani kunyamaza si bora zaidi....mi nadhani hamjamtendea haki mwenzenu.....kama hujui nyamaza watakuja wanaojua watamjibu
Preta, Pole kwa kutokunielewa, NIMEMJIBU ILIVYOSTAHILI, NA HUYO SI MGENI KAMA UNAVYODHANI BALI NI MGENI MWENYEJI. NAPENDA KUKUAMBIA KWAMBA MHE. RAIS TULIYENAYE NI MMOJA TU NAE NI DOKTA JAKAYA MRISHO KIKWETE. Je huoni kwamba kumuita Rais mwingine asiyekuwa yeye hatutendi haki? Preta vipi mtu asiyekuwa mume wako, akikuita wewe kama mkewe inakubalika? Lazima tukubaliane na UKWELI hata kama HATUUTAKI. JK ndiye Rais halali kwa mapenzi ya Mungu mpaka :wink1:2015 hata kama hatutaki, hata kama hatumpendi ITABAKI HIVYO.
 
C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
389
Likes
37
Points
45
C.K

C.K

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
389 37 45
Asante sana Domo Zege... kumbe wenye akili wamo humu JF na wasio nazo pia wamo., tena wengi tu. Mimi sijasema Dr. Slaa ni rais wa tz, bali ni rais wangu mimi C.K kama alivyo Nyerere mpaka kesho kama ipo.








What you understand and believe is what you hold and live.
 
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2010
Messages
1,634
Likes
61
Points
145
M

mwanafyale

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2010
1,634 61 145
Hv huyu babu slaaa mbona anazeeka vibaya ? natamani slaa angekuwa na miaka 40 ili miaka 5 ijayo agombee tena lkn ndy hivyo Babuuuuuuuuuuuu Babuuuuuuuuuuuuuuuuuu.
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
Kaaaaaaazi kweli kweli!!

tunge kuwa tunaonana humu ndani sijui ingekuwaje
 
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined
Jan 15, 2010
Messages
1,369
Likes
45
Points
145
G

Godwine

JF-Expert Member
Joined Jan 15, 2010
1,369 45 145
tatizo kubwa kwetu watanzania na nchi zinazoendelea ni kutoheshimu uhuru wa mawazo na pia kutotambua ni wakati gani wa kuwajibika na wakati gani wa kutofautiana kwa mitazamo ya kisiasa na mawazo mbadala,

mungu ibariki tanzania na watu wake pia
 
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined
Nov 4, 2010
Messages
538
Likes
1
Points
33
W

wakushanga

JF-Expert Member
Joined Nov 4, 2010
538 1 33
lakini tutawajibika vipi bila kuwapo na haki katika nchi yetu??

au uwajibikaji ni hata bila kuwapoa haki??
 
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined
Nov 5, 2010
Messages
310
Likes
19
Points
35
chobu

chobu

JF-Expert Member
Joined Nov 5, 2010
310 19 35
Maaskofu walimshukia jana kumsihi akubali matokeo angoje 2015...................
 

Forum statistics

Threads 1,239,178
Members 476,441
Posts 29,344,816