Rais mfano wa kuigwa duniani Watanzania tungepata mfano wake tuishi maisha azizi yaliyojaa neema.


Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Ndugu wana jamvi,
Kwa kipindi cha miaka 51 sasa toka tupate uhuru,viongozi kadhaa wamepita lakini kila mmoja alipokuwa anaingia madarakani watu wengi walidhani ni mkombozi ila baada ya kuingia na kufanya kazi kwa muda mpaka anatoka ,kila mmoja alikumbana na lawama kali.Inawezekana kabisa kwamba viongozi wetu wa kitanzania ni wadhaifu sana ukilinganisha na viongozi wa nchi nyengine.

Hata hivyo kwa kuwa viongozi hawa hotekea katika jamii ya watanzania kwa bahati nasibu;ikiwa ni dhaifu kiasi hicho basi itakuwa vizazi vya watanzania ni thaifu kwa ujumla wake.

Sasa pengine kwa maoni?ni kiongozi gani toka mataifa yameanza duniani watanzania tungependa tuwe na kiongozi mfano wake?maana kila siku tumekuwa tukisema "mbona wenzetu wao! mbona wenzetu wao!"Tupieni mifano ya viongozi bora na sifa zao humu tafadhali.
 
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined
Feb 23, 2012
Messages
923
Points
195
Age
47
Lastname

Lastname

JF-Expert Member
Joined Feb 23, 2012
923 195
Viongozi wapo hapa hapa, waliowahi kwa marais hawajawahi kuchaguliwa na wananchi ukiondoa Nyerere.
 
M

mourad77

Senior Member
Joined
Sep 13, 2012
Messages
177
Points
0
M

mourad77

Senior Member
Joined Sep 13, 2012
177 0
Jakaya Mrisho Kikwete for Jamhuri ya Muungano wa Tanzania forever
 
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined
Aug 3, 2007
Messages
3,524
Points
1,225
Joseph

Joseph

JF-Expert Member
Joined Aug 3, 2007
3,524 1,225
kwa nini?
Kwa sababu anachokifanya kina maslahi kwa wananchi wake,kwa mfano aliamua kutaifisha kampuni ya mafuta ya kimarekani mara tu alipoingia madarakani na ndani ya miezi sita tu wananchi walianza kufaidika na mafuta yao kitu ambacho ni kigumu kwa viongozi wengi wa sasa kufanya.
 
Thegreatcardina

Thegreatcardina

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2009
Messages
399
Points
225
Thegreatcardina

Thegreatcardina

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2009
399 225
kwa nini?
Si umeona kapigwa vikwazo siku zote ili awaachie wazungu ardhi nzuri kagoma. na bado yupo anaendelea. Tanzania ya sasa tunahitaji tupate kiongozi kama yeye
 
Thegreatcardina

Thegreatcardina

JF-Expert Member
Joined
Mar 29, 2009
Messages
399
Points
225
Thegreatcardina

Thegreatcardina

JF-Expert Member
Joined Mar 29, 2009
399 225
Ndugu wana jamvi,
Kwa kipindi cha miaka 51 sasa toka tupate uhuru,viongozi kadhaa wamepita lakini kila mmoja alipokuwa anaingia madarakani watu wengi walidhani ni mkombozi ila baada ya kuingia na kufanya kazi kwa muda mpaka anatoka ,kila mmoja alikumbana na lawama kali.Inawezekana kabisa kwamba viongozi wetu wa kitanzania ni wadhaifu sana ukilinganisha na viongozi wa nchi nyengine.Hata hivyo kwa kuwa viongozi hawa hotekea katika jamii ya watanzania kwa bahati nasibu;ikiwa ni dhaifu kiasi hicho basi itakuwa vizazi vya watanzania ni thaifu kwa ujumla wake.Sasa pengine kwa maoni?ni kiongozi gani toka mataifa yameanza duniani watanzania tungependa tuwe na kiongozi mfano wake?maana kila siku tumekuwa tukisema "mbona wenzetu wao! mbona wenzetu wao!"Tupieni mifano ya viongozi bora na sifa zao humu tafadhali.
Bokasa
 
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined
Oct 14, 2008
Messages
20,102
Points
2,000
Mentor

Mentor

JF-Expert Member
Joined Oct 14, 2008
20,102 2,000
JMK 4 JMT Always All Times Best
Unaniuziiii...toa sababu! hatujakukatalia.....

I think Hugo Chavez is one exemplary leader in my opinion!

"the implementation of a new constitution, participatory democratic councils, the nationalisation of several key industries, increased government funding of health care and education, and significant reductions in poverty"
 
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined
May 9, 2012
Messages
7,916
Points
2,000
Azizi Mussa

Azizi Mussa

Verified Member
Joined May 9, 2012
7,916 2,000
Si umeona kapigwa vikwazo siku zote ili awaachie wazungu ardhi nzuri kagoma. na bado yupo anaendelea. Tanzania ya sasa tunahitaji tupate kiongozi kama yeye
lakini unaona je nchi yake ilivyo kwenye hali ngu ki uchumi na mfumko wa bei?unaona je wanaomshutumu kwamba ni dikteta anaeng'ang'ania madaraka?
 

Forum statistics

Threads 1,283,665
Members 493,764
Posts 30,796,175
Top