Rais Magufuli: Wenzetu kule wanachakata picha ili waonekane wamejaza watu kwenye mikutano yao, waje waone kwetu

G Sam

JF-Expert Member
Apr 20, 2013
10,703
2,000
Hayo kayasema asubuhi hii Tabora

20200922_113648.jpg
 

jamvimoto

JF-Expert Member
Jul 28, 2015
829
1,000
Heshima yangu yote kwa huyu mtu nimeifuta rasmi.

Drone akataze, kurusha hata kwenye taarifa ya Habari TBC akataze, leo anaongea upupu namna hii?

Rais mzima anajisifia mafuriko ya wananchi? Tena yakutengeneza?
magu haelewi tabia za wananchi anao waongoza,kwanza kajaribu kuleta ubaguzi wa kikabila na kikanda ili uwe rahisi kujiongezea muda Amefeli vibayakwenye hilo
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom