Rais Magufuli: Wasukuma na Wanyamwezi wengi walikuja Zanzibar na kutorudi tena usukumani akiwemo baba yangu mkubwa

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,171
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,171 2,000
Rais Magufuli amesema Zanzibar ni kisiwa cha raha hata watanzania bara wengi wanapohitaji kupumzika huja Zanzibar.

Rais Magufuli amesema hata kaka wa baba yake alikuja Zanzibar na kubakia huko huko kama ilivyokuwa kwa wasukuma na wanyamwezi wengi.

Chanzo: Channel ten
 

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined
Jul 25, 2017
Messages
1,296
Points
2,000

Rogojin The Idiot

JF-Expert Member
Joined Jul 25, 2017
1,296 2,000
Huu mungano uboreshwe Zaidi na Zaidi. Kasoro zirekebishwe. Siamini katika kuuvunja muungano sababu ya hawa wanasiasa wenye uchu wa kutawala.
Muingiliano wa watu wa pande mbili ni kielelezo tosha kwamba muungano una sababu nyingi za kuendelea kuwepo badala ya kufikiria waliokimbilia Uingereza warudi kuongoza nchi ambayo sio yao.
Maalimu nafikiria unanielewa
 

Twilumba

JF-Expert Member
Joined
Dec 5, 2010
Messages
7,287
Points
2,000

Twilumba

JF-Expert Member
Joined Dec 5, 2010
7,287 2,000
Hapo muungano uongeze kipengele kua ni lazima wanawake wa zanzibar waje kukaa bara ndio muungano utakua mzuri


Sent from my iPhone using JamiiForums
Hamna mke wa kuletewa kidesign hiyo,
Unataka mke panda Boti ya Azam
Fika forodhani uchague chombo!!!

Sent using Jamii Forums mobile app
 

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2015
Messages
1,252
Points
2,000

MABAKULI

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2015
1,252 2,000
Joni mchatozaisheni mnavyorudi msisahau kupitia mloganzila hospitality na jiwe lenu kutoka huko visiwani mwambie Jiwe USSR anawangojea pale mloganzila toka Siku ya krlsimas mlivyokuwa chato
 

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
1,014
Points
2,000

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2019
1,014 2,000
Rais Magufuli amesema Zanzibar ni kisiwa cha raha hata watanzania bara wengu wanapohitaji kupumzika huja Zanzibar.

Rais Magufuli amesema hata kaka wa baba yake alikuja Zanzibar na kubakia huko huko kama ilivyokuwa kwa wasukuma na wanyamwezi wengi

Source Channel ten
Anatembea, analala, anaongea...kitu pekee kilichoujaza Ubongo wake ni kabila lake la Kisukuma..

Kiongozi wa hovyo kweli huyu yan
 

LIKE

JF-Expert Member
Joined
Dec 17, 2013
Messages
3,454
Points
2,000

LIKE

JF-Expert Member
Joined Dec 17, 2013
3,454 2,000
na tangia JPM aingie madarakani Zenji kumetulia kabisaaa...hadi Maalim ameridhikaa na ametuliaa

~kuchoma makanisa...hakuna
~kuwafukuza tena wasukuma...ni big NO.!!
~kuwatimua wamasai...hakunaa
~hawa wakafiri...hatusikii tena
~kushambulia makasisi...imekomaa
~waliotamani kujitenga...hivi ss wanalilia nchi1 na Taifa1
~kuchomeana nyumba na kuacha kuzikana...haipo tena

JPM ashikilie hapohapo kwa kwelii..full Amani.

Mapinduzi Daimaa



Sent using Jamii Forums mobile app
 

Oumuamua

JF-Expert Member
Joined
Dec 26, 2018
Messages
495
Points
1,000

Oumuamua

JF-Expert Member
Joined Dec 26, 2018
495 1,000
Rais Magufuli amesema Zanzibar ni kisiwa cha raha hata watanzania bara wengu wanapohitaji kupumzika huja Zanzibar.

Rais Magufuli amesema hata kaka wa baba yake alikuja Zanzibar na kubakia huko huko kama ilivyokuwa kwa wasukuma na wanyamwezi wengi

Source Channel ten
So what? Tunapaswa kufanya nini sasa kuhusu hii kauli. Embu tuwe makini kidogo, sio kila kitu ni newsworthy, cha kuleta humu. Grow up.
 

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined
May 27, 2014
Messages
26,171
Points
2,000

johnthebaptist

JF-Expert Member
Joined May 27, 2014
26,171 2,000
na tangia JPM aingie madarakani Zenji kumetulia kabisaaa...hadi Maalim ameridhikaa na ametuliaa

~kuchoma makanisa...hakuna
~kuwatimua wamasai...hakunaa
~hawa wakafiri...hatusikii tena
~kushambulia makasisi...imekomaa
~waliotamani kujitenga...hivi ss wanalilia nchi1 na Taifa1
~kuchomeana nyumba na kuacha kuzikana...haipo tena

JPM ashikilie hapohapo kwa kwelii..full Amani.

Mapinduzi Daimaa



Sent using Jamii Forums mobile app
Zanzibar ni Raha!
 

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined
Jan 13, 2011
Messages
4,160
Points
2,000

GHIBUU

JF-Expert Member
Joined Jan 13, 2011
4,160 2,000
Huu mungano uboreshwe Zaidi na Zaidi. Kasoro zirekebishwe. Siamini katika kuuvunja muungano sababu ya hawa wanasiasa wenye uchu wa kutawala.
Muingiliano wa watu wa pande mbili ni kielelezo tosha kwamba muungano una sababu nyingi za kuendelea kuwepo badala ya kufikiria waliokimbilia Uingereza warudi kuongoza nchi ambayo sio yao.
Maalimu nafikiria unanielewa
Yeah ni kweli tena Kenya na uganda zimeungana na Tanzania kimipaka na familia zaid ya Zanzibar , tuunge muungano liwe taifa la kenya United
 

Forum statistics

Threads 1,389,333
Members 527,911
Posts 34,023,174
Top