• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Rais Magufuli warudishe watoto wa JKT kwao

Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
969
Points
1,000
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
969 1,000
Hawa madogo wa JKT sio siri wanachapa kazi sana. Wanajenga miundombinu ya nchi hii wakiwa na roho za kiuzalendo zaidi lakini serikali ya wanyonge imewatelekeza.

Hivi unajisikiaje kuzindua majumba ya mamilioni ya kutosha halafu wajenzi unawapa chakula na posho isiyozidi 40,000/= kwa mwezi?

Kama jeshi lipo LA kutosha na hakuna uhitaji wa watu, hao watoto wa watu warudishwe kwao. Na utaratibu wa kujitolea JKT ufutwe!

Nguvu wanazotumia mashambani, wangezitumia huko kwao kwa sasa wangeendelea sana.

Iweje wanaoenda JKT ni wengi Ila watoto wa wakubwa ndio wanapata ajira! Hii nchi ni yetu sote.

Nipo hapa home nasikiliza hotuba yako.

Asante.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
No retreat no surrender

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined
Apr 21, 2018
Messages
1,819
Points
2,000
No retreat no surrender

No retreat no surrender

JF-Expert Member
Joined Apr 21, 2018
1,819 2,000
Kwahiyo hutaki wafundishwe kazi? Mwanafunzi gani anafundishwa huku akilipwa? Wewe kweli hazimo!
 
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined
Dec 23, 2010
Messages
15,817
Points
2,000
Sibonike

Sibonike

JF-Expert Member
Joined Dec 23, 2010
15,817 2,000
Nebuchadinezzer,
Utumwa bado upo Tanzania.

Huu ni mfano wa utumwa !
 
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined
Jul 7, 2016
Messages
15,604
Points
2,000
wa stendi

wa stendi

JF-Expert Member
Joined Jul 7, 2016
15,604 2,000
Wapo waliochimba hadi barabara na vyoo kwa mzee wa kikombe cha babu hadi leo wako uraiani sembuse hao?
 
lamaa

lamaa

Senior Member
Joined
Nov 2, 2018
Messages
115
Points
225
lamaa

lamaa

Senior Member
Joined Nov 2, 2018
115 225
Kama ulisoma historia darasan ile
Maana halisi ya """" 1_cheap labour
2_ Forced labour
3_Lowly wages
4_Loss of freedom
5_Migrant labour

Vyote tuliviona tuliopitia jkt""""
Sikushauli uende ama umpelek mwanao awam hii....hakuna ajira huko ,,,wala uzalendo siku hiz huko""

Ni maumivu tuu:

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Ninja assasin

Ninja assasin

JF-Expert Member
Joined
Jul 2, 2018
Messages
484
Points
1,000
Ninja assasin

Ninja assasin

JF-Expert Member
Joined Jul 2, 2018
484 1,000
Nebuchadinezzer, waende kwao wakafanye nn apo ni kunywa maji moyo uelee na kushona huu ndio uzalendo uliotukuka kweny mkataba hakuna kipengele cha kuajiliwa ukiwa volunteers ila jkt Kuna opportunities kibao kwenda magereza TISS JWTZ police uhamiaji wote hawa wanafanya usaili jkt kutafuta vijana ebu waache bhana wakichoka wataondoka wenyew
 
cleverbright

cleverbright

JF-Expert Member
Joined
Apr 2, 2015
Messages
1,780
Points
2,000
cleverbright

cleverbright

JF-Expert Member
Joined Apr 2, 2015
1,780 2,000
Hawa madogo wa JKT sio siri wanachapa kazi sana. Wanajenga miundombinu ya nchi hii wakiwa na roho za kiuzalendo zaidi lakini serikali ya wanyonge imewatelekeza.

Hivi unajisikiaje kuzindua majumba ya mamilioni ya kutosha...halafu wajenzi unawapa chakula na posho isiyozidi 40,000/= kwa mwezi?

Kama jeshi lipo LA kutosha na hakuna uhitaji wa watu, hao watoto wa watu warudishwe kwao. Na utaratibu wa kujitolea JKT ufutwe!

Nguvu wanazotumia mashambani, wangezitumia huko kwao kwa sasa wangeendelea sana.

Iweje wanaoenda JKT ni wengi Ila watoto wa wakubwa ndio wanapata ajira! Hii nchi ni yetu sote.

Nipo hapa home nasikiliza hotuba yako.

Asante.

Sent using Jamii Forums mobile app
Hoja yako ingekuwa na Mashiko sana kama hao Watoto kwenda au Kujiunga huko JKT huwa wanalazimishwa lakini bahati nzuri ni kwamba wengi wao huwa wanapenda kwenda huko wenyewe kutokana na Msoto wa Kukaa Mitaani kukosa Shughuli ya Kufanya wanaokutana nao. Hapa sijajua kuwa unawaongelea wale wa kwa Mujibu wa Sheria au ni wale ninaowalenga Mimi wa Kujitolea wenyewe ambao najua kuwa ndiyo Kundi Kubwa lililoko huko.

Na labda kwa Kukusaidia tu ni kwamba unaweza ukadhani na ukadhihaki hiyo Hela wanayopewa uliyoitaja hapo kuwa ni Ndogo ila taarifa ikufikie kuwa kuna Watu ( tena Wasomi ) wakubwa tu Mitaani hata hiyo Hela uliyoitaja hapo wanaihangaikia kwa Mwezi na hawaipati kutokana na Vyuma Kukaza au Ajira kuwa ngumu na kama wakiipata hiyo Hela basi jua wameomba tu Msaada ( Wamegongea ) kwa Wazazi, Ndugu na Marafiki.

Nje ya Jicho lako kuwa huko JKT ni sehemu ya Mateso au Kuwapotezea tu Watoto muda ila nakuambia tu ya kwamba kwa aina ya Mafunzo mbalimbali achilia mbali yale ya Kimedani ( Kijeshi ) wanayopata ila pia hao Watoto huwa wanapata Elimu zingine mbalimbali za Kiujasiriamali ( Kiuchumi ) na Kilimo kiasi kwamba kama wengi wao na walezi Wao wakiwa ni ( Pro Active ) wanaweza Kutumia Ujuzi walioupata huko katika Kujiajiri na wakawa Matajiri ( wenye Mafanikio ) hata kuliko Mimi na Wewe hapa.

Nadhani ungejikita zaidi katika kusema nini Kiboreshwe au Kifanyike ila siyo kuja na Dhihaka huku ukiona kuwa ni kama vile Vijana walioko huko JKT wanateswa au wananyanyasika kitu ambacho si kweli. Wanaweza kweli wakawa ni wengi walioko huko ila kwa Siku za karibuni baadhi yao wanaanza Kuajiriwa na Taasisi mbalimbali ( hadi zingine ni zile Nyeti ) kabisa. Na uzuri ni kwamba ukishakuwa na Mafunzo ya JKT na Ujuzi wa Kiujasiriamali unakuwa katika nafasi nzuiri ya Kupata Kazi ( Ajira ) muda na wakati wowote huku ukiwa unaaminika zaidi kuliko wengi wetu tunavyodhania.

Na uliposema kuwa Kazi za Shambani ambazo wamekuwa wakizifanya Wao hazina Tija umefanya nihoji pia uwezo wako wa Akili kwani ni kupitia Kazi hizo hizo za Mashambani ndiyo Mimi na Wewe tunaweza Kula na hata Kushiba na kuwa na Jeuli hizi hapa Mtandaoni. Kauli yako hiyo imekaa Kidhihaka zaidi kwa Wakulima ambao 24/7 Maisha yao ni ya Mashambani na katika Kilimo ambacho ndicho Uti wa Mgongo wa Watanzania wengi.
 
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined
Oct 1, 2018
Messages
969
Points
1,000
Nebuchadinezzer

Nebuchadinezzer

JF-Expert Member
Joined Oct 1, 2018
969 1,000
Hoja yako ingekuwa na Mashiko sana kama hao Watoto kwenda au Kujiunga huko JKT huwa wanalazimishwa lakini bahati nzuri ni kwamba wengi wao huwa wanapenda kwenda huko wenyewe kutokana na Msoto wa Kukaa Mitaani kukosa Shughuli ya Kufanya wanaokutana nao. Hapa sijajua kuwa unawaongelea wale wa kwa Mujibu wa Sheria au ni wale ninaowalenga Mimi wa Kujitolea wenyewe ambao najua kuwa ndiyo Kundi Kubwa lililoko huko.

Na labda kwa Kukusaidia tu ni kwamba unaweza ukadhani na ukadhihaki hiyo Hela wanayopewa uliyoitaja hapo kuwa ni Ndogo ila taarifa ikufikie kuwa kuna Watu ( tena Wasomi ) wakubwa tu Mitaani hata hiyo Hela uliyoitaja hapo wanaihangaikia kwa Mwezi na hawaipati kutokana na Vyuma Kukaza au Ajira kuwa ngumu na kama wakiipata hiyo Hela basi jua wameomba tu Msaada ( Wamegongea ) kwa Wazazi, Ndugu na Marafiki.

Nje ya Jicho lako kuwa huko JKT ni sehemu ya Mateso au Kuwapotezea tu Watoto muda ila nakuambia tu ya kwamba kwa aina ya Mafunzo mbalimbali achilia mbali yale ya Kimedani ( Kijeshi ) wanayopata ila pia hao Watoto huwa wanapata Elimu zingine mbalimbali za Kiujasiriamali ( Kiuchumi ) na Kilimo kiasi kwamba kama wengi wao na walezi Wao wakiwa ni ( Pro Active ) wanaweza Kutumia Ujuzi walioupata huko katika Kujiajiri na wakawa Matajiri ( wenye Mafanikio ) hata kuliko Mimi na Wewe hapa.

Nadhani ungejikita zaidi katika kusema nini Kiboreshwe au Kifanyike ila siyo kuja na Dhihaka huku ukiona kuwa ni kama vile Vijana walioko huko JKT wanateswa au wananyanyasika kitu ambacho si kweli. Wanaweza kweli wakawa ni wengi walioko huko ila kwa Siku za karibuni baadhi yao wanaanza Kuajiriwa na Taasisi mbalimbali ( hadi zingine ni zile Nyeti ) kabisa. Na uzuri ni kwamba ukishakuwa na Mafunzo ya JKT na Ujuzi wa Kiujasiriamali unakuwa katika nafasi nzuiri ya Kupata Kazi ( Ajira ) muda na wakati wowote huku ukiwa unaaminika zaidi kuliko wengi wetu tunavyodhania.

Na uliposema kuwa Kazi za Shambani ambazo wamekuwa wakizifanya Wao hazina Tija umefanya nihoji pia uwezo wako wa Akili kwani ni kupitia Kazi hizo hizo za Mashambani ndiyo Mimi na Wewe tunaweza Kula na hata Kushiba na kuwa na Jeui hizi hapa Mtandaoni. Kauli yako hiyo imekaa Kidhihaka zaidi kwa Wakulima ambao 24/7 Maisha yao ni ya Mashambani na katika Kilimo ambacho ndicho Uti wa Mgongo wa Watanzania wengi.
Hoja dhaifu kabisa.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
E

esokero

Member
Joined
Dec 29, 2019
Messages
87
Points
125
E

esokero

Member
Joined Dec 29, 2019
87 125
Hakuuna alielazimishwa kujiungwa na jeshi la kujenga Taifa,kabla ya kujiunga huwa Kuna form ya mkataba unasoma na unajaza Sasa ,wewe unaizungumza hili kidogo haupo oky
 
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined
Aug 14, 2013
Messages
1,700
Points
2,000
Mwadunda

Mwadunda

JF-Expert Member
Joined Aug 14, 2013
1,700 2,000
Naked truth
Hoja yako ingekuwa na Mashiko sana kama hao Watoto kwenda au Kujiunga huko JKT huwa wanalazimishwa lakini bahati nzuri ni kwamba wengi wao huwa wanapenda kwenda huko wenyewe kutokana na Msoto wa Kukaa Mitaani kukosa Shughuli ya Kufanya wanaokutana nao. Hapa sijajua kuwa unawaongelea wale wa kwa Mujibu wa Sheria au ni wale ninaowalenga Mimi wa Kujitolea wenyewe ambao najua kuwa ndiyo Kundi Kubwa lililoko huko.

Na labda kwa Kukusaidia tu ni kwamba unaweza ukadhani na ukadhihaki hiyo Hela wanayopewa uliyoitaja hapo kuwa ni Ndogo ila taarifa ikufikie kuwa kuna Watu ( tena Wasomi ) wakubwa tu Mitaani hata hiyo Hela uliyoitaja hapo wanaihangaikia kwa Mwezi na hawaipati kutokana na Vyuma Kukaza au Ajira kuwa ngumu na kama wakiipata hiyo Hela basi jua wameomba tu Msaada ( Wamegongea ) kwa Wazazi, Ndugu na Marafiki.

Nje ya Jicho lako kuwa huko JKT ni sehemu ya Mateso au Kuwapotezea tu Watoto muda ila nakuambia tu ya kwamba kwa aina ya Mafunzo mbalimbali achilia mbali yale ya Kimedani ( Kijeshi ) wanayopata ila pia hao Watoto huwa wanapata Elimu zingine mbalimbali za Kiujasiriamali ( Kiuchumi ) na Kilimo kiasi kwamba kama wengi wao na walezi Wao wakiwa ni ( Pro Active ) wanaweza Kutumia Ujuzi walioupata huko katika Kujiajiri na wakawa Matajiri ( wenye Mafanikio ) hata kuliko Mimi na Wewe hapa.

Nadhani ungejikita zaidi katika kusema nini Kiboreshwe au Kifanyike ila siyo kuja na Dhihaka huku ukiona kuwa ni kama vile Vijana walioko huko JKT wanateswa au wananyanyasika kitu ambacho si kweli. Wanaweza kweli wakawa ni wengi walioko huko ila kwa Siku za karibuni baadhi yao wanaanza Kuajiriwa na Taasisi mbalimbali ( hadi zingine ni zile Nyeti ) kabisa. Na uzuri ni kwamba ukishakuwa na Mafunzo ya JKT na Ujuzi wa Kiujasiriamali unakuwa katika nafasi nzuiri ya Kupata Kazi ( Ajira ) muda na wakati wowote huku ukiwa unaaminika zaidi kuliko wengi wetu tunavyodhania.

Na uliposema kuwa Kazi za Shambani ambazo wamekuwa wakizifanya Wao hazina Tija umefanya nihoji pia uwezo wako wa Akili kwani ni kupitia Kazi hizo hizo za Mashambani ndiyo Mimi na Wewe tunaweza Kula na hata Kushiba na kuwa na Jeui hizi hapa Mtandaoni. Kauli yako hiyo imekaa Kidhihaka zaidi kwa Wakulima ambao 24/7 Maisha yao ni ya Mashambani na katika Kilimo ambacho ndicho Uti wa Mgongo wa Watanzania wengi.
Sent using Jamii Forums mobile app
 
kat.ph

kat.ph

JF-Expert Member
Joined
Dec 19, 2013
Messages
2,226
Points
2,000
kat.ph

kat.ph

JF-Expert Member
Joined Dec 19, 2013
2,226 2,000
Hawa madogo wa JKT sio siri wanachapa kazi sana. Wanajenga miundombinu ya nchi hii wakiwa na roho za kiuzalendo zaidi lakini serikali ya wanyonge imewatelekeza.

Hivi unajisikiaje kuzindua majumba ya mamilioni ya kutosha halafu wajenzi unawapa chakula na posho isiyozidi 40,000/= kwa mwezi?

Kama jeshi lipo LA kutosha na hakuna uhitaji wa watu, hao watoto wa watu warudishwe kwao. Na utaratibu wa kujitolea JKT ufutwe!

Nguvu wanazotumia mashambani, wangezitumia huko kwao kwa sasa wangeendelea sana.

Iweje wanaoenda JKT ni wengi Ila watoto wa wakubwa ndio wanapata ajira! Hii nchi ni yetu sote.

Nipo hapa home nasikiliza hotuba yako.

Asante.

Sent using Jamii Forums mobile app
Wamelazimishwa KUJITOLEA jkt?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
J

JAY MTAALAM

JF-Expert Member
Joined
Oct 5, 2014
Messages
1,503
Points
2,000
J

JAY MTAALAM

JF-Expert Member
Joined Oct 5, 2014
1,503 2,000
Basi watu wakilala hakika nawaambieni wakizinduka wapo watajikuta kaburinina matanga yashaish,huku juu ya ardhi watu wanapata mvinyo wa faraja.
[wahenga6:1:3]
 

Forum statistics

Threads 1,404,475
Members 531,617
Posts 34,454,560
Top