Rais Magufuli unakumbuka ahadi ya baiskeli uliyompa mlemavu Joseph wa wilaya ya Momba?

92mtl

92mtl

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
469
500
Je, huyu jamaa kakubukwa au bado Rais yuko bize na uhakiki?

1477581634821.jpg
 
Kennedy

Kennedy

JF-Expert Member
Dec 28, 2011
20,701
2,000
Naamini Itakuwa Bado Hajakumbukwa Ila Ahadi Ni Deni Na KwakuwA Mkulu Ni Member Atampatia Haraka Baada Ya Kuona Hii Thread
 
Ngonidema

Ngonidema

JF-Expert Member
Jul 30, 2015
2,577
2,000
Si wanasema serkali ina mambo mengi
 
Top Bottom