Rais Magufuli, Tumeiona Ihungo mpya. Jengeni Ihungo nyingine kila mkoa

Oct 22, 2020
74
150
Mh. Rais, Asante kwa ukarabati wa shule ya sekondari Ihungo.

Kiuhalisia huo ni ujenzi mpya. Kwa umuhimu wa elimu na kiasi kikubwa cha wanafunzi ktk sekondari zetu, Nikuombe utumie nguvu yako kujenga shule zingine za aina hii ktk kila mkoa.

Gharama ya Bilioni 10.5. Ukitenga Bilioni 400, zitatuweka kwenye ramani mpya ya shule za sekondari. Bilioni 400 ni kiasi sawa na kile cha Escrow. Kwa makusanyo ya Trilioni 2, hiyo ni sehemu ndogo sana lakini yenye kishindo kikubwa ktk elimu.

Hii itatusaidia kuachana na na tabia ya kukimbilia shule za binafsi kwa ushindi wa division bila kitu vichwani.
 

claytonx

JF-Expert Member
Oct 8, 2015
1,871
2,000
Shule za binafsi zimemkosea nini na wote wanafanya kazi moja ya kuisaidia serikali?
 

Bujibuji

JF-Expert Member
Feb 4, 2009
56,030
2,000
Amekula ndio kwani uwongo. Kaiba tena bila aibu na matrilion ni mlafi. Kumbuka hela ya rambirambi ilizidi Bilion 20. Zingine zimeenda wapi? Hulka yake ni wizi toka 1995
Kumudomo aiseee, kwenye hirani yangu, sikuahidi kuwareteeni tetemekho
 

Patra31

JF-Expert Member
Apr 24, 2020
1,293
2,000
Kabla ajajenga hizo shule kila mkoa aanze kwanza kubadir mfumo wa elimu yetu kwanza
 

radika

JF-Expert Member
Jul 15, 2014
19,682
2,000
Kamba ile hela zilipigwa kaona aibu atawaambia nn wahaya kaenda na huo uongo wasihoji hela za maafa zililiwa
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom