Rais Magufuli, tengua haraka agizo la Makonda kabla halijaleta madhara yoyote

MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,795
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,795 2,000
Habari wakuu,

Naamini wote tumemsikia mkuu wa mkoa wa Dar alipokuwa akitoa agizo kwa vijana wetu wa JKT, kuwa mtu mwenye gari akitupa taka barabarani asipigwe fine bali apewe adhabu ya kupiga deki barabara kwa kilomita isiyopungua moja, kuna wakati huwa tunatembea na watoto wetu kwenye magari au wagonjwa, kuna wengine hawana taarifa juu ya adhabu hii ambayo sijawahi kuisikia popote dunia nzima, sio kwamba nataka kutetea uchafu hapana, ninachotaka kusema ni kuwa tuheshimu sheria, adhabu hii nina hakika kuna siku itakuja kuleta matatizo, kwa sababu JKT ni wanajeshi, hayo maji ya kupigia deki madereva watayatoa wapi?, urefu wa barabara kilomita moja sio mchezo, foleni za Dar ni hatari, hii sio adhabu kabisa kwenye nchi iliyostaarabika kama Tanzania naomba matamko haya ya mkuu wa mkoa Dar yatenguliwe haraka sana kabla madhara hayajatokea
N.B Sio kila mwenye gari ana hela
 
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined
Jul 23, 2018
Messages
927
Points
1,000
okiwira

okiwira

JF-Expert Member
Joined Jul 23, 2018
927 1,000
Hao watoto ni jukumu la mzazi kuwafunza.. sio kitu cha eti ifutwe kisa malez.. jaribu lingine.. kumbuka watu wazima nao humo humo.. na iendelee ikiwezekana.

Mh.Makonda msamehe MKWEPA KODI.
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,795
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,795 2,000
Hao watoto ni jukumu la mzazi kuwafunza.. sio kitu cha eti ifutwe kisa malez.. jaribu lingine.. kumbuka watu wazima nao humo humo.. na iendelee ikiwezekana.
Mkuu utapigaje deki barabara kilomita moja na foleni za Dar?, maji unatoa wapi?, dekio unatoa wapi?
 
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined
Nov 22, 2016
Messages
16,547
Points
2,000
Meeyah

Meeyah

JF-Expert Member
Joined Nov 22, 2016
16,547 2,000
Mkuu utapigaje deki barabara kilomita moja na foleni za Dar?, maji unatoa wapi?, dekio unatoa wapi?
Weka Dustin kwenye gari lako, mtu akipanda unamtangazia kuwa ni marufuku kutupa taka nje
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,795
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,795 2,000
Weka Dustin kwenye gari lako, mtu akipanda unamtangazia kuwa ni marufuku kutupa taka nje
Mkuu nazungumzia utekelezaji wa hiyo adhabu, hebu tulia uusome uzi vizuri halafu ndiyo urudi tena
 
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2015
Messages
26,795
Points
2,000
MKWEPA KODI

MKWEPA KODI

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2015
26,795 2,000
Suluhisho usitupe taka barabarani acha kulalama,nahisi utakuwa namba moja kwa kutupa taka ovyo!
Mkuu mimi ni mtu mwenye akili sana, sipo katika kundi la watu wa kiwango hicho cha akili ila natoa tahadhari tu
 
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined
Sep 4, 2013
Messages
16,114
Points
2,000
FRANCIS DA DON

FRANCIS DA DON

JF-Expert Member
Joined Sep 4, 2013
16,114 2,000
Dawa ni kutotupa taka ukiwa ndani ya gari.., la sivyo tembea na maji na dekio kabisa, hatutaki ujinga, tumechoka na uchafu.
 
V

von tosy

JF-Expert Member
Joined
Sep 14, 2014
Messages
231
Points
250
V

von tosy

JF-Expert Member
Joined Sep 14, 2014
231 250
Ukitaka kujua swala la kumfunza mwanao umuhimu wa kutunza mazingira ni jukumu lako mzazi, pita makongo kuelekea tegeta mtoto wako atupe uchafu pale. Ndo utajua moto wake
Habari wakuu,

Naamini wote tumemsikia mkuu wa mkoa wa Dar alipokuwa akitoa agizo kwa vijana wetu wa JKT, kuwa mtu mwenye gari akitupa taka barabarani asipigwe fine bali apewe adhabu ya kupiga deki barabara kwa kilomita isiyopungua moja, kuna wakati huwa tunatembea na watoto wetu kwenye magari au wagonjwa, kuna wengine hawana taarifa juu ya adhabu hii ambayo sijawahi kuisikia popote dunia nzima, sio kwamba nataka kutetea uchafu hapana, ninachotaka kusema ni kuwa tuheshimu sheria, adhabu hii nina hakika kuna siku itakuja kuleta matatizo, kwa sababu JKT ni wanajeshi, hayo maji ya kupigia deki madereva watayatoa wapi?, urefu wa barabara kilomita moja sio mchezo, foleni za Dar ni hatari, hii sio adhabu kabisa kwenye nchi iliyostaarabika kama Tanzania naomba matamko haya ya mkuu wa mkoa Dar yatenguliwe haraka sana kabla madhara hayajatokea
N.B Sio kila mwenye gari ana hela
 

Forum statistics

Threads 1,326,473
Members 509,513
Posts 32,222,763
Top