Rais Magufuli: Ni aibu Shule za Zanzibar kuwa za mwisho, Wakandarasi wakikupa 10% kula ila simamia Sheria

beth

JF-Expert Member
Joined
Aug 19, 2012
Messages
1,595
Points
2,000

beth

JF-Expert Member
Joined Aug 19, 2012
1,595 2,000


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amesema ni sa aibu kuona shule za Zanzibar zinakuwa miongoni ambazo hazifanyi vizuri pindi inapofika wakati wa kutangaza matokeo ya Shule za Sekondari.

Rais Magufuli ametoa kauli hiyo wakati akizungumza kwenye uwekaji wa jiwe la msingi la ujenzi wa Shule ya Sekondari ya Mwanakwerekwe iliyopo visiwani Zanzibar.

Rais Magufuli amesema kuwa "Nasikitika sana wanapotangaza matokeo unakuta Shule za Zanzibar zinafuatana kuwa za mwisho hii ni aibu, viongozi mpige vita hii aibu, najua wengine hawawezi kuwaeleza mimi lazima nitawaeleza"

Aidha Rais Magufuli ameongeza kuwa "Nataka mpaka Machi kabla ya tarehe 30, jengo hili wanafunzi wawe wanaingia ndani, hii hela inayotumika hapa ni hela ya Wazanzibar na watailipa, nakuomba Mkandarasi ukamilishe kwa wakati, Katibu Mkuu marufuku kuwatetea Wakandarasi"

"Tunakopesheka kwasababu sisi ni Matajiri tusingekuwa na uwezo wa kulipa tusingekopeshwa, mpaka March jengo hili wanafunzi wawe wanaingia, hela inayotumika hapa ni ya Wanzanzibar na watailipa, Katibu Mkuu marufuku kuwatetea Wakandarasi wakikupa 10% kula ila simamia Sheria”-JPM

Kwa sasa Rais Magufuli yuko visiwani Zanzibar kwa ajili ziara ya kikazi ambapo kesho atashiriki Sherehe za miaka 56 ya Mapinduzi ya Zanzibar.
 

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2017
Messages
3,571
Points
2,000

mulwanaka

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2017
3,571 2,000


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amesema ni sa aibu kuona shule za Zanzibar zinakuwa miongoni ambazo hazifanyi vizuri pindi inapofika wakati wa kutangaza matokeo ya Shule za Sekondari.

Rais Magufuli ametoa kauli hiyo wakati akizungumza kwenye uwekaji wa jiwe la msingi la ujenzi wa Shule ya Sekondari ya Mwanakwerekwe iliyopo visiwani Zanzibar.

Rais Magufuli amesema kuwa "Nasikitika sana wanapotangaza matokeo unakuta Shule za Zanzibar zinafuatana kuwa za mwisho hii ni aibu, viongozi mpige vita hii aibu, najua wengine hawawezi kuwaeleza mimi lazima nitawaeleza"

Aidha Rais Magufuli ameongeza kuwa "Nataka mpaka Machi kabla ya tarehe 30, jengo hili wanafunzi wawe wanaingia ndani, hii hela inayotumika hapa ni hela ya Wazanzibar na watailipa, nakuomba Mkandarasi ukamilishe kwa wakati, Katibu Mkuu marufuku kuwatetea Wakandarasi"

Kwa sasa Rais Magufuli yuko visiwani Zanzibar kwa ajili ziara ya kikazi ambapo kesho atashiriki Sherehe za miaka 56 ya Mapinduzi ya Zanzibar.
Pamoja na shule zao kua za mwisho wamafanikiwa sana katika Biashara na kujiajiri kuliko sisi na degree zetu tunatafuta kwa ajiriwa ajira zenyewe hamna nikuzunguka na mabaasha.......Raisi mfumo wetu wa elimu ni shida ni 'time bomb' tofouti ya alio soma na ambaye hakusoma katika maisha halisi ni ndogo sana.......

Sent using Jamii Forums mobile app
 

MANYORI Jr

JF-Expert Member
Joined
Mar 25, 2012
Messages
391
Points
500

MANYORI Jr

JF-Expert Member
Joined Mar 25, 2012
391 500
Elimu haina hamasa yoyote.
Tangu 2016 hakuna ajira mpya kwa kada nyeti halafu uwashauri wafauru.
Elimu haina tena manufaa yaliyomo katika imani na misingi yake(yaani matumizi yake katika kukabili changamoto za kimaisha)
ELIMU ISIYO NA AJIRA,NANI AHANGAIKE NAYO?

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Automata

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
2,123
Points
2,000

Automata

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2015
2,123 2,000


Rais wa Jamhuri ya Muungano wa Tanzania Dkt. John Pombe Magufuli amesema ni sa aibu kuona shule za Zanzibar zinakuwa miongoni ambazo hazifanyi vizuri pindi inapofika wakati wa kutangaza matokeo ya Shule za Sekondari.

Rais Magufuli ametoa kauli hiyo wakati akizungumza kwenye uwekaji wa jiwe la msingi la ujenzi wa Shule ya Sekondari ya Mwanakwerekwe iliyopo visiwani Zanzibar.

Rais Magufuli amesema kuwa "Nasikitika sana wanapotangaza matokeo unakuta Shule za Zanzibar zinafuatana kuwa za mwisho hii ni aibu, viongozi mpige vita hii aibu, najua wengine hawawezi kuwaeleza mimi lazima nitawaeleza"

Aidha Rais Magufuli ameongeza kuwa "Nataka mpaka Machi kabla ya tarehe 30, jengo hili wanafunzi wawe wanaingia ndani, hii hela inayotumika hapa ni hela ya Wazanzibar na watailipa, nakuomba Mkandarasi ukamilishe kwa wakati, Katibu Mkuu marufuku kuwatetea Wakandarasi"

"Tunakopesheka kwasababu sisi ni Matajiri tusingekuwa na uwezo wa kulipa tusingekopeshwa, mpaka March jengo hili wanafunzi wawe wanaingia, hela inayotumika hapa ni ya Wanzanzibar na watailipa, Katibu Mkuu marufuku kuwatetea Wakandarasi wakikupa 10% kula ila simamia Sheria”-JPM

Kwa sasa Rais Magufuli yuko visiwani Zanzibar kwa ajili ziara ya kikazi ambapo kesho atashiriki Sherehe za miaka 56 ya Mapinduzi ya Zanzibar.
Raisi wangu Magufuli, hao wazanzibari watafaulu vipi! wakati muda na jitihada zao nyingi huzipeleka kwenye mambo ya ovyo, mfano udini na kufuatilia siasa (za Maalim Seif).
 

ujoka

JF-Expert Member
Joined
Nov 27, 2014
Messages
1,435
Points
2,000

ujoka

JF-Expert Member
Joined Nov 27, 2014
1,435 2,000
Pamoja na shule zao kua za mwisho wamafanikiwa sana katika Biashara na kujiajiri kuliko sisi na degree zetu tunatafuta kwa ajiriwa ajira zenyewe hamna nikuzunguka na mabaasha.......Raisi mfumo wetu wa elimu ni shida ni 'time bomb' tofouti ya alio soma na ambaye hakusoma katika maisha halisi ni ndogo sana.......

Sent using Jamii Forums mobile app
Haujui ulichokiandika captain
 

Forum statistics

Threads 1,390,485
Members 528,186
Posts 34,052,342
Top