• Mpendwa mteja, tunakusihi jitahidi kuosha mikono kwa maji safi na sabuni mara kwa mara na kwa siku chache hizi jaribu kutulia nyumbani kuepusha maambukizi ya #CORONAVIRUS

Rais Magufuli: Natamani Malaika ashuke na aifungie mitandao ya kijamii

Kisu Cha Ngariba

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Joined
Jun 21, 2016
Messages
22,219
Points
2,000
Kisu Cha Ngariba

Kisu Cha Ngariba

JF-Expert Member
Joined Jun 21, 2016
22,219 2,000
''Natamani malaika ashuke azime mitandao ya kijamii, irudi baada ya mwaka 1 ikute hatua kubwa za kimaendeleo tulizopiga''. Ni kauli ya Rais Magufuli.

Ameyasema hayo leo wakati wa uzinduzi wa ndege mbili aina ya Bombadier Q400, ambazo zimewasili nchini rasmi kutoka nchini Canada.

Amesema kwenye mitandao ya kijamii watu wengi wanaandika bila kuwa na taarifa sahihi. Amesema, "No research no right to speak"
 

Forum statistics

Threads 1,406,477
Members 532,338
Posts 34,516,135
Top