Rais Magufuli, naomba uwamulike Tanesco, huu uzembe umezidi sasa


Z

Ze observer

Senior Member
Joined
Aug 12, 2017
Messages
171
Likes
347
Points
80
Z

Ze observer

Senior Member
Joined Aug 12, 2017
171 347 80
Kwanza nikupongeze mhe rais Kwa kazi nzuri na tukufu unayoifanya, kiukweli juhudi zako kila mtanzania anaziona na kuzikubali kwasababu zimetukuka.

Kero yangu ni juu ya HAWA TANESCO, wamezidi uzembe sana yaani suala la kukatika umeme imekua habari ya mjini. Sina maneno mengi sana ila OMBI LANGU : ninaomba uwamulike hawa TANESCO wanauzi sana. wanafanya kazi Kwa mazoea na kujaza matumbo Yao na huku BIASHARA ZETU na shughuli zetu zimesimama kabisa kisa uzembe wa hao watu. Wengine wanapaswa kutumbuliwa tu maana hakuna namna
 
R

Retired

JF-Expert Member
Joined
Jul 22, 2016
Messages
15,198
Likes
20,181
Points
280
Age
21
R

Retired

JF-Expert Member
Joined Jul 22, 2016
15,198 20,181 280
Kwanza nikupongeze mhe rais Kwa kazi nzuri na tukufu unayoifanya, kiukweli juhudi zako kila mtanzania anaziona na kuzikubali kwasababu zimetukuka.

Kero yangu ni juu ya HAWA TANESCO, wamezidi uzembe sana yaani suala la kukatika umeme imekua habari ya mjini. Sina maneno mengi sana ila OMBI LANGU : ninaomba uwamulike hawa TANESCO wanauzi sana. wanafanya kazi Kwa mazoea na kujaza matumbo Yao na huku BIASHARA ZETU na shughuli zetu zimesimama kabisa kisa uzembe wa hao watu. Wengine wanapaswa kutumbuliwa tu maana hakuna namna
Rubbish!
 

Forum statistics

Threads 1,235,977
Members 474,928
Posts 29,242,380