Rais Magufuli: Mtu akipotea, marufuku kuhusisha vyombo vya Dola, utakamatwa na utoe ushahidi

superbug

JF-Expert Member
Joined
Jan 31, 2018
Messages
3,458
Points
2,000

superbug

JF-Expert Member
Joined Jan 31, 2018
3,458 2,000
Tujiulize, kwa nini huko nyuma haya hayakuwepo? Lkn utekaji upo au haupo na mbona haongelei majaliwa ya wale ambao hawajaonekana kwa miaka kadhaa sasa.

Je mtu akitekwa kweli na watu wakashuhudia na kwa siku kadhaa asionekane watu wakae kimya tu mbona hii inaturahisishia tujue watekaji ni akina nani.

Watu wengine wanajiweka kwenye mazingira magumu wenyewe kiasi kwamba wakiondoka madarakani hawawi salama. Very hopeless indeed.
Siku mtu Fulani akiondoka humu duniani tbl rekodini mauzo yenu hamtaamini.
 

Bana likasi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2020
Messages
382
Points
500

Bana likasi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2020
382 500
Kwa kauli ile Watekaji wamepewa kinga jamii itumie self defense act kujilinda kama ya tarime ndo funzo sahihi.
Kumbuka wamekuja kukuteka wakakuhoji na sio kukuuwa on sport hivo usiogope bunduki ogopa gari usikubali kuingia garini ukikubali umekwisha pambana nao hata wakikuuwa on spot hawawezi kukubeba ndugu watakuaga kwa heshima kuliko kuliwa na chatu.Usikubali kutolewa kafala kwa shetani kulinda ugali wa watu.
 

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined
Oct 4, 2018
Messages
1,076
Points
2,000

kinusikwetu

JF-Expert Member
Joined Oct 4, 2018
1,076 2,000
Mbona ni polisi wenyewe ndio hutwambia wananchi kwamba wasiojulikana ndio wamefanya uhalifu? Utasikia kamanda akisema " Amepigwa risasi na watu wasiojulikana". Sasa kwa nini lawama tupewe sisi tunaopewa tu taarifa kwamba wasiojulikana wamefanya yao?
Ndo maana uchunguzi hufuata
 

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
2,452
Points
2,000

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
2,452 2,000
kinachotakiwa ni uthibitisho kuwa waliomteka hawahusiki na taasisi yoyote ile ya serikali na tutawafikisha mahakamani kwa kujitambulisha hivyo, hatuwezi kukubali wachafue taasisi ya serikali.
 

sengobad

JF-Expert Member
Joined
Aug 13, 2017
Messages
2,452
Points
2,000

sengobad

JF-Expert Member
Joined Aug 13, 2017
2,452 2,000
Ni sawa kabisa,tena itungwe sheria Kali dhidi ya vyombo vya habari vinavyohusika kutoa taarifa za uzushi kama hizi ili Iwe mwisho wa upuuzi huu,mtu amekamatwa let's say na polisi mijitu inasema ametekwa,mtu yuko offline kwa matatizo ya mtandao wanadai ametekwa,hatuwezi kufika kwa kuendekeza upuuzi kama huu

Sent using Jamii Forums mobile app
Wewe utakuwa ni mtekaji lazma utetee ajira yako
 

Bana likasi

JF-Expert Member
Joined
Jan 7, 2020
Messages
382
Points
500

Bana likasi

JF-Expert Member
Joined Jan 7, 2020
382 500
kinachotakiwa ni uthibitisho kuwa waliomteka hawahusiki na taasisi yoyote ile ya serikali na tutawafikisha mahakamani kwa kujitambulisha hivyo, hatuwezi kukubali wachafue taasisi ya serikali.
Ni jukumu la taasisi hizo kujisafisha kama wasiojulikana wanna nguvu kuliko dola na haiwezi wadhibiti wewe ni mtoto?
 

Forum statistics

Threads 1,379,737
Members 525,554
Posts 33,755,622
Top