Rais Magufuli: Mkoa wa Njombe hasa mji wa Makambako ndio mji wenye nyumba na Makazi bora Tanzania


GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,339
Points
2,000
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,339 2,000
Leo tarehe 11 April 2019,Akiwa mji wa Makambako mheshimiwa Rais amekiri wazi kuwa hajawahi ona mji Tanzania uliopangwa na kuwa na nyumba bora za Makazi kama Mkoa wa Njombe hasa mji wa Makambako

Ameomba mawaziri wakawaelimisha maeneo wanayotoka sehemu ya kujifunza nyumba bora ni Njombe

Yeye binafsi amekiri mkoa wake na mikoa mingi Tanzania hawaufikii mji wa Makambako

Ameshauri watu wakajifunze mkoa wa Njombe hasa mji wa Makambako

Hongereni Makambako
 
sikongefdc

sikongefdc

JF-Expert Member
Joined
Oct 18, 2017
Messages
1,113
Points
2,000
sikongefdc

sikongefdc

JF-Expert Member
Joined Oct 18, 2017
1,113 2,000
Piga mayowe tu, raia wa lake zone tupo kwenye mkakati mzito wa kusambaa na kushika nafasi na maeneo muhimu kwa biashara, kilimo, ufugaji Tz nzima.
Hao wapuuzi uliowataja wanamfikia Lema wa La Cairo hapo Mwanza City Centre..

Huko Himo nako si porini tu mi nilifikiri unaongelea Moshi pale mjini..
Sent using Jamii Forums mobile app
 
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined
May 23, 2017
Messages
2,019
Points
2,000
ChoiceVariable

ChoiceVariable

JF-Expert Member
Joined May 23, 2017
2,019 2,000
Unawateteaga wakenya Sana na kuiponda Tz kama akina kamora na mwasat nikafikiri mkenya

Sent using Jamii Forums mobile app
Nasemaga ukweli ambao wewe na kundi lako wakina uchi boy hampendi kuusikia,wala akiwatetea nawapa credit wanapostahili tabia ya umalaika imezidi huku bongo si ajabu msema kweli ni mpenzi wa Mungu hapendi kuambiwa ukweli,by the way one of my parents is from Kenya
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
3,541
Points
2,000
Age
23
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
3,541 2,000
Nasemaga ukweli ambao wewe na kundi lako wakina uchi boy hampendi kuusikia,wala akiwatetea nawapa credit wanapostahili tabia ya umalaika imezidi huku bongo si ajabu msema kweli ni mpenzi wa Mungu hapendi kuambiwa ukweli,by the way one of my parents is from Kenya
Hiyo Kenya yenyew nao si uambie ukweli nao ? Ungekuwa unatetea upande wote

Sent using Jamii Forums mobile app
 
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined
Feb 19, 2011
Messages
2,542
Points
2,000
I

IPECACUANHA

JF-Expert Member
Joined Feb 19, 2011
2,542 2,000
Leo tarehe 11 April 2019,Akiwa mji wa Makambako mheshimiwa Rais amekiri wazi kuwa hajawahi ona mji Tanzania uliopangwa na kuwa na nyumba bora za Makazi kama Mkoa wa Njombe hasa mji wa Makambako

Ameomba mawaziri wakawaelimisha maeneo wanayotoka sehemu ya kujifunza nyumba bora ni Njombe

Yeye binafsi amekiri mkoa wake na mikoa mingi Tanzania hawaufikii mji wa Makambako

Ameshauri watu wakajifunze mkoa wa Njombe hasa mji wa Makambako

Hongereni Makambako
Anachagua cha kusifia. Bahati mbaya sio kwa ukweli
 
Steph Curry

Steph Curry

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
5,733
Points
2,000
Steph Curry

Steph Curry

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
5,733 2,000
Kufahamika sio issue Sana . Wapo watu wakinga na watu wa nyanda za juu kusini wasiofahamika Wana pesa nyingi. Wakinga wanamiliki mpaka small industries China . Unavifahamu vifaa vya electronic Kwa nembo ya kodtec. Yule ni mkinga vifaa vinatengenezwa China vinasambazwa nchi mbalimbali. Kampuni ni nyingi za wakinga ukitaka nkutajie Hotels, gas and petrol , transportation. Tupo gateway ya Malawi , Congo na Zambia. Watu wanakampuni za usafirishaji Acha kabisa. Mabasi na semi trella

Sent using Jamii Forums mobile app
Kwakuwa anafurahisha domo lako kubwa lisilo na akili, bas.
wachaga walikuwa wanajisifia CRDB BANK inamilikiwa na Kimei kumbe uongo Kimei alikuwa amejiriwa kama mkurugenzi mkuu tu . siku alipostaafu wako kimya hawaizungumzii tena CRDB
Hans Macha mchagga, ana stake ya 2% CRDB. Ndiye mweusi pekee mwenye uwekezaji mkubwa pale CRDB..

Wakinga limenii viazi na vitunguu mtabaki kuwa wachuuzi tu
 
Steph Curry

Steph Curry

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
5,733
Points
2,000
Steph Curry

Steph Curry

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
5,733 2,000
Lakini kwa hizo biashara za mazao mumeshapigwa knock out,mnajihusisha na biashara za taaluma kwa vile mliwahi elimu lakini ndo watu wa njombe tunakuja nako,tuko kwenye makampuni ya usafirishaji pia,tukutane 2030 tutaangalia nani wanamiliki uchumi na je Kilimanjaro itakua juu ya njombe in terms of gdp? Nadhani umeona nafasi ya ufaulu wa fm 4 tulipo na tunavyuo kashaa njombe tunakuja kwa kasi sana
Hahahahaa sawa mkuu, sasa sijui mpaka hiyo 2030 mi na we tutaonana wapi
 
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined
Jun 26, 2016
Messages
3,541
Points
2,000
Age
23
instanbul

instanbul

JF-Expert Member
Joined Jun 26, 2016
3,541 2,000
Mi ni mjumbe tu, hayo majibu kampe Magufuli..

Hivi kwann Magufuli hawapendi wahaya?
Kwani anapenda wachaga?

Sio magufuli Tu hapendi wahaya.viongozi wote Tangu Nyerere.kuna kitu gani kizuri serikali ilishawahi kufanya Kagera? .

Eti wahaya mkajenge kwenu kwani Tanzania nzima kuna wahaya tu? Kwahiyo wahaya wakajenge stendi na soko ? Na meli ?

Sent using Jamii Forums mobile app
 
much know

much know

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2017
Messages
2,176
Points
2,000
much know

much know

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2017
2,176 2,000
Kwakuwa anafurahisha domo lako kubwa lisilo na akili, bas.

Hans Macha mchagga, ana stake ya 2% CRDB. Ndiye mweusi pekee mwenye uwekezaji mkubwa pale CRDB..

Wakinga limenii viazi na vitunguu mtabaki kuwa wachuuzi tu
Wewe endelea Tu kuhesabu Mali za wachaga wenzako.

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Steph Curry

Steph Curry

JF-Expert Member
Joined
Dec 20, 2012
Messages
5,733
Points
2,000
Steph Curry

Steph Curry

JF-Expert Member
Joined Dec 20, 2012
5,733 2,000
Kwani anapenda wachaga?

Sio magufuli Tu hapendi wahaya.viongozi wote Tangu Nyerere.kuna kitu gani kizuri serikali ilishawahi kufanya Kagera? .

Eti wahaya mkajenge kwenu kwani Tanzania nzima kuna wahaya tu? Kwahiyo wahaya wakajenge stendi na soko ? Na meli ?

Sent using Jamii Forums mobile app
Mkuu sasa haya maswali mkamuulize Magu.. Afterall mnalalama hampendwi tangia enzi za Nyerere lakini CCM uhayani ni damu damu
 
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined
Nov 28, 2017
Messages
4,987
Points
2,000
Age
42
luambo makiadi

luambo makiadi

JF-Expert Member
Joined Nov 28, 2017
4,987 2,000

Forum statistics

Threads 1,285,036
Members 494,423
Posts 30,847,904
Top