Rais Magufuli: Mkoa wa Njombe hasa mji wa Makambako ndio mji wenye nyumba na Makazi bora Tanzania


GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,339
Points
2,000
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,339 2,000
Leo tarehe 11 April 2019,Akiwa mji wa Makambako mheshimiwa Rais amekiri wazi kuwa hajawahi ona mji Tanzania uliopangwa na kuwa na nyumba bora za Makazi kama Mkoa wa Njombe hasa mji wa Makambako

Ameomba mawaziri wakawaelimisha maeneo wanayotoka sehemu ya kujifunza nyumba bora ni Njombe

Yeye binafsi amekiri mkoa wake na mikoa mingi Tanzania hawaufikii mji wa Makambako

Ameshauri watu wakajifunze mkoa wa Njombe hasa mji wa Makambako

Hongereni Makambako
 
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined
Dec 2, 2014
Messages
2,339
Points
2,000
GUSSIE

GUSSIE

JF-Expert Member
Joined Dec 2, 2014
2,339 2,000
Makambako pale kwenye vibanda vya ulanzi na madanguro?

Kwa hiyo Makambako pamejengeka vuzuri kuliko Dodoma na Mwanza?

Acheni utani!
Anaongelea nyumba bora, Dodoma kuna nyumba za nyasi na tembe,
Mkuu tukisema Dar kuna Makazi hovyo hatuongelei ofisi na magorofa ya Posta na kariakoo

Angalia Makazi ya sinza, buguruni, magomeni ni kama taka taka ambazo hazikupaswa watu kuishi,
 
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined
Sep 27, 2017
Messages
1,753
Points
2,000
Aikambee

Aikambee

JF-Expert Member
Joined Sep 27, 2017
1,753 2,000
Anaongelea nyumba bora, Dodoma kuna nyumba za nyasi na tembe,
Mkuu tukisema Dar kuna Makazi hovyo hatuongelei ofisi na magorofa ya Posta na kariakoo
Angalia Makazi ya sinza, buguruni, magomeni ni kama taka taka ambazo hazikupaswa watu kuishi,
Ninapafahamu Makambako vizuri. Kuna vibanda vya Mpesa, Mabanda ya mbao, gesti bubu, vibanda vya walevi, na maduka.
Nyumba za makazi zipo ila siyo bora kushinda za Buguruni wala Manzese, DSM.
Acheni kulinganisha Buguruni na mtaa wa Makambako
 
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined
Feb 13, 2008
Messages
4,345
Points
2,000
Nemesis

Nemesis

JF-Expert Member
Joined Feb 13, 2008
4,345 2,000
Ni ukweli usiopingika kwamba nyumba za mkoa wa Njombe hasa Wilaya za Njombe na Wanging'ombe ni bora kuliko maeneo mengine ya nchi. Tangu miaka ya 1980 vijijini vya Njombe nilikuwa havigawa ardhi ya kujenga kabla mwombaji hajaonyesha tanuri la matofali ya kuchoma. Ndiyo maana hakuna tembe huko. Shida yao ni sakafu na bati tu.
 

Forum statistics

Threads 1,285,009
Members 494,369
Posts 30,847,189
Top