Rais Magufuli kutembelea Temeke zazua taharuki, barabara zaanza kutengenezwa usiku na mchana

fimboyaasali

JF-Expert Member
Jan 14, 2011
4,490
2,000
Tetesi za Raisi Magufuli kutembelea Temeke zazua taharuki barabara zaanza kutengenezwa usiku na mchana nyingi zilikuwa mbovu na midimbwi kibao nimepita leo Tandika nikashangaa nikaambiwa kuna tetesi Rais atatembelea Temeke.

Watendaji ofisini hawaonekani wanashinda site kusimamia kazi.

Raisi Magufuli shikamoo.
Safi sana
 

Evans Richard Arsenal

Senior Member
Jul 11, 2018
142
250
Mwaka 1963, nikiwa kwenye msafara wa mwalimu, tulitemveoea shamba darasa kwenye kijiji fulani huko kusini, shamba lilikua limenawili sana, basi mwalimu akashika mche mmoja wa mhindi, kuvuta kidogo tu mhindi ukachomoka, kumbe lile lilikua shamba fake,mahindi yaling'olewa sehemu na kuja kupandikizwa hapo, kwa ajili tu ya ziara ya rais.
mwl alijua Siri si bure
 

Stroke

JF-Expert Member
Feb 17, 2012
24,885
2,000
Duhh mbona mimi Niko temeke na hizo taarifa za ziara ya JPM sina??
 

Ngongo

JF-Expert Member
Sep 20, 2008
15,371
2,000
Tetesi za Raisi Magufuli kutembelea Temeke zazua taharuki barabara zaanza kutengenezwa usiku na mchana nyingi zilikuwa mbovu na midimbwi kibao nimepita leo Tandika nikashangaa nikaambiwa kuna tetesi Rais atatembelea Temeke.

Watendaji ofisini hawaonekani wanashinda site kusimamia kazi.

Raisi Magufuli shikamoo.

Hizi promo za kitoto sana,yaani fedha ziwepo,magari yapo halafu kazi zifanyike kisa Magufuli hajatembelea eneo husika ?.Ebu punguzeni promo za kitoto.
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
23,013
2,000
Tetesi za Raisi Magufuli kutembelea Temeke zazua taharuki barabara zaanza kutengenezwa usiku na mchana nyingi zilikuwa mbovu na midimbwi kibao nimepita leo Tandika nikashangaa nikaambiwa kuna tetesi Rais atatembelea Temeke.

Watendaji ofisini hawaonekani wanashinda site kusimamia kazi.

Raisi Magufuli shikamoo.
Rais wenu mpitisheni mitaa ya Temeke Sudan ajionee maajabu ya jiji la Makonda.
 

DiasporaUSA

JF-Expert Member
Aug 27, 2016
23,013
2,000
Natamani akitua tuu aondoke na yule mtaalam aliye kuwa ana bishana na Dc Gondwe kama mchumba wake.
Nilijisikia vibaya sana alivyo kuwa ana jibizana na Dc. Hana heshima kabisa.
Natamani angeingia ang aza Sabaya au Kennan unge kuta ndio ana malizi amalizia masaa yake 48. Na kazi sio wilayani kwake tena.
Kwani ukiwa DC unakuwa malaika ?
Ebu acheni ulimbukeni
 

Chief Kabikula

JF-Expert Member
Jan 1, 2019
7,559
2,000
Tetesi za Raisi Magufuli kutembelea Temeke zazua taharuki barabara zaanza kutengenezwa usiku na mchana nyingi zilikuwa mbovu na midimbwi kibao nimepita leo Tandika nikashangaa nikaambiwa kuna tetesi Rais atatembelea Temeke.

Watendaji ofisini hawaonekani wanashinda site kusimamia kazi.

Raisi Magufuli shikamoo.
Unalalamika nini endelea kupiga vigelegele , makofi kuimba nyimbo za kusifu na kuabudu yesu wa CCM , mungu wa CCM na kijani kibichi , uchumi wa kati huku bado mnakwangua barabara halafu mnadai ndio mnatengeneza , nyinyi si ndio watetezi uchwara wa awamu hii endelea kupiga vigelegele .
 

Saint Ivuga

JF-Expert Member
Aug 21, 2008
53,869
2,000
Tetesi za Raisi Magufuli kutembelea Temeke zazua taharuki barabara zaanza kutengenezwa usiku na mchana nyingi zilikuwa mbovu na midimbwi kibao nimepita leo Tandika nikashangaa nikaambiwa kuna tetesi Rais atatembelea Temeke.

Watendaji ofisini hawaonekani wanashinda site kusimamia kazi.

Raisi Magufuli shikamoo.
Ndio maana mkuu wa Wilaya povu kama lote
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
51,822
2,000
Mwaka 1963, nikiwa kwenye msafara wa mwalimu, tulitemveoea shamba darasa kwenye kijiji fulani huko kusini, shamba lilikua limenawili sana, basi mwalimu akashika mche mmoja wa mhindi, kuvuta kidogo tu mhindi ukachomoka, kumbe lile lilikua shamba fake,mahindi yaling'olewa sehemu na kuja kupandikizwa hapo, kwa ajili tu ya ziara ya rais.
Ndiyo tabia za watawala wetu wengi
 

Babati

JF-Expert Member
Aug 7, 2014
51,822
2,000
Watendaji wa serikali wengi hawako makini
Hao watendaji wanapewa vifaa? budget inapitishwa hazina hawapeleki fedha unategemea watendaji watumie fedha zao wenyewe? hilo eneo kuna RC, RAS, RSO, DC, DAS, DSO, DED na Mwenyekiti wa council unadhani wao hawaoni hayo mambo?
 

Opportunity Cost

JF-Expert Member
Dec 10, 2020
9,065
2,000
Natamani akitua tuu aondoke na yule mtaalam aliye kuwa ana bishana na Dc Gondwe kama mchumba wake. Nilijisikia vibaya sana alivyo kuwa ana jibizana na Dc. Hana heshima kabisa.

Natamani angeingia ang aza Sabaya au Kennan unge kuta ndio ana malizi amalizia masaa yake 48. Na kazi sio wilayani kwake tena.
DC alijaribu kumstihahi kwa sababu anamfahamu lakini jamaa aliuwa hana adabu
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom