Rais Magufuli kutembelea Temeke zazua taharuki, barabara zaanza kutengenezwa usiku na mchana

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
30,156
2,000
Tetesi za Raisi Magufuli kutembelea Temeke zazua taharuki barabara zaanza kutengenezwa usiku na mchana nyingi zilikuwa mbovu na midimbwi kibao nimepita leo Tandika nikashangaa nikaambiwa kuna tetesi Rais atatembelea Temeke.

Watendaji ofisini hawaonekani wanashinda site kusimamia kazi.

Raisi Magufuli shikamoo.
 

LESIRIAMU

JF-Expert Member
Feb 12, 2008
7,287
2,000
Natamani akitua tuu aondoke na yule mtaalam aliye kuwa ana bishana na Dc Gondwe kama mchumba wake. Nilijisikia vibaya sana alivyo kuwa ana jibizana na Dc. Hana heshima kabisa.

Natamani angeingia ang aza Sabaya au Kennan unge kuta ndio ana malizi amalizia masaa yake 48. Na kazi sio wilayani kwake tena.
 

KeyserSoze

JF-Expert Member
Feb 26, 2014
5,731
2,000
Kwahio inteligensia yake ilikuwa haijamfahamisha kwamba haya mambo Tanzania yapo ? Hapo hakuna wa kupewa heko ni kwamba wote in one way or another kuna walakini.

Na kutengeneza vitu usiku na mchana ndio kufuja kodi zetu sababu ufanisi utatokea wapi kwa vitu vya haraka haraka?

Hii nchi kila mtu Msanii.
 

mgt software

JF-Expert Member
Nov 1, 2010
13,193
2,000
Hewa hiyo tunamshukru Yehova kwani inatumika kama kings kuzuia ugonjwa mapumuzi legekege so kwauchafu rule, msimu Wa Maembe inzi ananenepa hapi anakutishia si kwa mvumo ule nyuki anasubiri
Tegeta looo sijawahi ona soko chafu ka la tegeta hivi lile dambo sokoni hampati kipindupindu
 

Tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
43,594
2,000
Unasifia ujinga, badala atengeneze mifumo imara ya kusimamia uwajibikaji, kila kitu kinasubiri mpaka yeye aende, halafu nyie wajinga mnabaki kuleta propaganda za kitoto kuwa rais kurudisha uwajibikaji kwenye ofisi za umma. Kwahiyo sehemu ambazo rais hatatembelea ni sawa kuendelea kuwa na matatizo?
 

YEHODAYA

JF-Expert Member
Aug 9, 2015
30,156
2,000
Huko tegeta hakuna mtendaji, diwani au mbunge wa ccm? Maana hao ndio waliiba kura kwa kujifanya wananchi wamewachagua kisa wao ni battery. Sasa battery hizijachanganywa na magunzi, mbona haziwaki
hilo tatizo liko toka kipindi chadena wameshika jimbo
 

Rooney

JF-Expert Member
Jan 16, 2015
3,790
2,000
Maybe my understanding is shallow,
But kwa mimi hili si jambo la kufurahia na kutoa heko,
Ni jambo la kusikitisha sana tena SANA.
Yaani baada ya 5 years still kuwe na ishu za kazi za kushtukizana kisa flani anakuja wakati ilbidi by now tuwe na mfumo unaoeleweka hata mtu asipoenda eneo hilo kazi ziwe znafanyika kwa efficiency kama kawa
 

Elungata

JF-Expert Member
Jan 28, 2011
37,749
2,000
Mwaka 1963, nikiwa kwenye msafara wa mwalimu, tulitemveoea shamba darasa kwenye kijiji fulani huko kusini, shamba lilikua limenawili sana, basi mwalimu akashika mche mmoja wa mhindi, kuvuta kidogo tu mhindi ukachomoka, kumbe lile lilikua shamba fake,mahindi yaling'olewa sehemu na kuja kupandikizwa hapo, kwa ajili tu ya ziara ya rais.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom