Rais Magufuli kuhutubia kutoka uwanja wa Kaitaba Bukoba

Status
Not open for further replies.

Malafyale

JF-Expert Member
Aug 11, 2008
13,006
2,000
Wana Bukoba
Toka Kitengaduro hadi Rwamishenye
Toka Izimbya hadi Igundanyondo
Jipangeni barabarani MZOEMEENI kwa nguvu Rais Magufuli
Ipuuzeni hotuba yake waende wana CCM tu
Hakuwa na utu wkt wa shida zenu na kaja huko sasa kisiasa tu ili arekebishe mambo kwa 2020
Muonyeshi kuwa yy ana dola nyie mna kura 2020
Nasisitiza tena wana Bukoba MPUUZENI msiende popote
 

mr mkiki

JF-Expert Member
Sep 22, 2016
4,309
2,000
Ehh MAULANA MOLA WETU RHABUKA MBARIKI RAIS WETU WA JAMHURI YA TANZANIA MUHESHIMIWA JOHN POMBE JOSEPH MAGUFULI MILELE YOTE KATIKA JINA LA YAHUSHUA HA MASHAIC. ...AMEN RA
Ni bora maombi yako yangekuwa kwa watanzania masikini ambao wanapata mlo mmoja kwa siku.
 
Status
Not open for further replies.

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom