Rais Magufuli kufanya ziara ya siku 5 Zanzibar, kuzindua jengo la TISS Zanzibar

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
1,631
Points
2,000

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
1,631 2,000

USSR

JF-Expert Member
Joined
Jul 15, 2015
Messages
1,631
Points
2,000

USSR

JF-Expert Member
Joined Jul 15, 2015
1,631 2,000
Kuhudhuria sherehe za Muungano mi jambo jema lakini kuzindua jengo la TISS si angemwachia Mhe. Rais wa Zenji? Eniwei kwa kuwaTV zitakuwa live sio mbaya!
Ishu za usalama wa taifa ni ishu za kitaifa(union matters) so rais wa Zanzibar sio mahala pake

USSR

Sent using Jamii Forums mobile app
 

Automata

JF-Expert Member
Joined
Mar 3, 2015
Messages
2,123
Points
2,000

Automata

JF-Expert Member
Joined Mar 3, 2015
2,123 2,000
Baada ya likizo ya mwisho wa mwaka, kesho Rais Magufuli ataanza ziara ya siku 5 Zanzibar ikiwa ni pamoja na kuhudhuria sherehe ya mapinduzi Zanzibar tarehe 12 mwezi huu.

Pia Mh. Rais atazindua jengo la makao makuu ya Usalama wa Taifa kisiwani Zanzibar katika ziara yake

Ziara ya kikazi Zanzibar ni sawa, ila yeye kuhudhuria sherehe ya Mapinduzi si sawa, utaratibu wa maadhimisho ya sherehe ya mapinduzi ni wa kiboya unamdogosha na kumzalilisha Raisi wa Muungano - ambaye ndiye Raisi wa Nchi na Amiri Jeshi Mkuu
 

Bright Libaba

Member
Joined
May 13, 2013
Messages
51
Points
125

Bright Libaba

Member
Joined May 13, 2013
51 125
Subiri mshinde mrais nyie chadema mtazindua kimya kimya


USSR

Sent using Jamii Forums mobile app
Nitake radhi chief, mm sijawahi kujihusisha na masuala yyt ya siasa hasa ya chama kabisa tangu nimezaliwa. Labda kama hukunielewa tu...mimi nilikuwa nafanya kitu kama mshangao na wala sio kama nimecritisize statement. UMENIKWAZA SANA.
 

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined
Mar 26, 2019
Messages
1,016
Points
2,000

Mackanackyyy

JF-Expert Member
Joined Mar 26, 2019
1,016 2,000
Baada ya likizo ya mwisho wa mwaka, kesho Rais Magufuli ataanza ziara ya siku 5 Zanzibar ikiwa ni pamoja na kuhudhuria sherehe ya mapinduzi Zanzibar tarehe 12 mwezi huu.

Pia Mh. Rais atazindua jengo la makao makuu ya Usalama wa Taifa kisiwani Zanzibar katika ziara yake

Hatimaye Wasiojulikana wamejisogeza Zanzibar...Wazanzibara jiandaeni kuanza kupotezwa!
 

Forum statistics

Threads 1,390,477
Members 528,186
Posts 34,052,188
Top