Rais Magufuli kufanya ziara ya kikazi mkoani Pwani

Kinyungu

JF-Expert Member
Apr 6, 2008
8,978
2,000
Hii barabara ya Bagamoyo Msata hata Kikwete aliifungua kwa nn na yy anaenda tena kuifungua?
 

No Escape

JF-Expert Member
Mar 7, 2016
6,708
2,000
Dah! Afadhali ile barabara izinduliwe aisee....Natamani yale mabasi ya kaskazini yote yapite huko...Tanga,Arusha nk.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom