Rais Magufuli huyu hakupaswa awe Waziri wa Kilimo!

MsemajiUkweli

JF-Expert Member
Jul 5, 2012
12,693
2,000
Kuna wabunge wengine wa KUCHAGULIWA wakisimama na kutoa michango yao unagundua kuwa wanalitendea haki bunge na taifa letu.

Kuna Mawaziri pia ambao wametokana na wabunge wa KUCHAGULIWA wakisimama kutoa michango yao unagundua pia kuwa hawakupaswa kuwa katika nafasi walizopo.

Huyu ni mmoja wa Mawaziri ambaye hakupaswa kuwa Waziri wa kilimo!

Rais naomba umpeleke katika Wizara inayomfaa kulingana na uwezo wake.

Ni ushauri tu kulingana na fikra zangu! Ukipenda chukua au achana nao!

VIDEO:
 

Gwallo

JF-Expert Member
Oct 15, 2010
2,939
2,000
Usinichagurie mtu wewe , mimi ndiyo najua kuwa anafaaaa!!! (iweke kwenu tune ya kanda ya ziwa penye 'L' weka r)
 

dolomon

JF-Expert Member
Jun 5, 2018
587
1,000
Mie nadhani hakupaswa hata kuwa mbunge pia,labda angekuwa kwenye ofisi ya CAG.
Kuna wabunge wengine wa KUCHAGULIWA wakisimama na kutoa michango yao unagundua kuwa wanalitendea haki bunge na taifa letu.

Kuna Mawaziri pia ambao wametokana na wabunge wa KUCHAGULIWA wakisimama kutoa michango yao unagundua pia kuwa hawakupaswa kuwa katika nafasi walizopo.

Huyu ni mmoja wa Mawaziri ambaye hakupaswa kuwa Waziri wa kilimo!

Rais naomba umpeleke katika Wizara inayomfaa kulingana na uwezo wake.

Ni ushauri tu kulingana na fikra zangu! Ukipenda chukua au achana nao!

VIDEO:

Sent using Jamii Forums mobile app
 

BEHOLD

JF-Expert Member
Nov 17, 2013
5,051
2,000
Hapo ni kama kuhoji baba yako alimpendea nini mama yako?

Huyo ndio waziri aliyemfaa Raisi kwa vigezo vyake Raisi.
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom