Rais Magufuli hula chakula kilichopikwa na mkewe tu


kaseva

kaseva

JF-Expert Member
Joined
Mar 19, 2016
Messages
469
Likes
275
Points
80
Age
48
kaseva

kaseva

JF-Expert Member
Joined Mar 19, 2016
469 275 80
Baada ya kutambuliwa kama mtu mwenye msimamo mkali na asiyependa dhihaka, ambaye huwafuta watu hadharani, huenda sasa Rais wa Tanzania John Magufuli ana maadui wengi.

Sasa akiwa ikulu na kama njia ya kuchukua tahadhari, inaripotiwa kuwa Magufuli hula chakula kilichopikwa tu na mke wake.
Kulingana na gazeti la Financial Times ni kwamba hili limedhihirika kutoka na upinzani anaokumbana nao. Lakini hilo halijathibitishwa wala gazeti la Financial Times halijasema ni jinsi gani walipata uvumi huo.


Chanzo: BBC Swahili
 
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined
Jun 22, 2014
Messages
3,731
Likes
2,687
Points
280
linguistics

linguistics

JF-Expert Member
Joined Jun 22, 2014
3,731 2,687 280
Tahadhari juu ya nini?
 
C

chekx

JF-Expert Member
Joined
Apr 5, 2014
Messages
597
Likes
297
Points
80
C

chekx

JF-Expert Member
Joined Apr 5, 2014
597 297 80
Aiseee mbona alisema mapemaaa kabisaaa alipoingia ikulu alisema anapenda na amezoea chakula anachopika wife wake na sio vinginevyo
 
S

sanif

JF-Expert Member
Joined
Mar 15, 2016
Messages
482
Likes
315
Points
80
S

sanif

JF-Expert Member
Joined Mar 15, 2016
482 315 80
Edward Hosea alikuwa hali chakula chochote ambacho hajaenda yeye mwenyewe kununua Sokoni.mf Nyama lazima anunue Mwenyewe hata akinunua Dereva wake hali.
Sasa anakula?
 
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined
Mar 16, 2015
Messages
639
Likes
370
Points
80
beautifulonyinye

beautifulonyinye

JF-Expert Member
Joined Mar 16, 2015
639 370 80
Edward Hosea alikuwa hali chakula chochote ambacho hajaenda yeye mwenyewe kununua Sokoni.mf Nyama lazima anunue Mwenyewe hata akinunua Dereva wake hali.
Duuh
 
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined
Jul 30, 2015
Messages
2,362
Likes
1,575
Points
280
N

Ngonidema

JF-Expert Member
Joined Jul 30, 2015
2,362 1,575 280
Watu wengine wana mambo ya ovyo ovyo sana, wew yanakuhusu nin?
 
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined
Oct 22, 2014
Messages
4,224
Likes
2,534
Points
280
Sexer

Sexer

JF-Expert Member
Joined Oct 22, 2014
4,224 2,534 280
siku ile mke wake kaja msibani MAGU ndo kusema rais hakula siku zile
 

Forum statistics

Threads 1,238,390
Members 475,954
Posts 29,318,999