Rais Magufuli: Hakuna lockdown Tanzania! Mwanangu amepona COVID-19 kwa kujifukiza (Mei 17, 2020)

gachacha

JF-Expert Member
Jul 12, 2015
780
1,000
Baba mwenye nyumba katengwa na majirani zake, tulimis sana maneno yake dah, ngoja tumsubirie

Leo lazima itoke mchomo mipya baada ya mbuzi, papai, oil kuwa na corona.
 

chakii

JF-Expert Member
Sep 15, 2013
18,576
2,000
Mhe. Rais Magufuli anatarajiwa kuhutubia Taifa leo Mei 17, 2020.

Hotuba yake inaaminika itajaa mambo mazito.

Kaa standby kwenye media zote na mitandao ya kijamii muda si mrefu ujao.

JF will cover it LIVE
Jiwe kalisaliti Taifa kwa kukimbilia mafichoni wakati wa vita, hakuna anayetaka kumsikia abaki hukohuko alipo...
 

wa stendi

JF-Expert Member
Jul 7, 2016
16,218
2,000
Mhe. Rais Magufuli anatarajiwa kuhutubia Taifa leo Mei 17, 2020.

Hotuba yake inaaminika itajaa mambo mazito.

Kaa standby kwenye media zote na mitandao ya kijamii muda si mrefu ujao.

JF will cover it LIVE
Kwa hiyo tutasikiliza naya Mbowe maana nasikia nae leo anahitubia taifa
 
Top Bottom